Nahitaji kiwanja majani mapana Tanga

Johntest

Member
May 11, 2016
32
95
Salama wakuu. Naomba msaada kwa aliyepo Tanga. Natafuta kiwanja cha bei poa naeneo ya Majani Mapana. Ni eneo la kujenga nyumba ya kuishi. Msaada plz.
 

Ulongupanjala

JF-Expert Member
Apr 9, 2013
3,352
2,000
Salama wakuu. Naomba msaada kwa aliyepo Tanga. Natafuta kiwanja cha bei poa naeneo ya Majani Mapana. Ni eneo la kujenga nyumba ya kuishi. Msaada plz.
Majani Mapana,viwanja Vinci tayari vimeshajengwa,labda useme unataka kumvua MTU kiwanja. Kama ndio Sema bajeti yako.
Nina viwanja Pongwe,umeme na maji yapo,Barbara hadi mlangoni.
Ukihitaji njoo PM
 

viking

JF-Expert Member
Aug 23, 2012
1,747
2,000
Salama wakuu. Naomba msaada kwa aliyepo Tanga. Natafuta kiwanja cha bei poa naeneo ya Majani Mapana. Ni eneo la kujenga nyumba ya kuishi. Msaada plz.
ninacho kange nyuma ya kiwanda cha pembe karibia na kwa jaji. NI PM kama upo seriously na pesa ya uhakika
 

Johntest

Member
May 11, 2016
32
95
Naona hapa hatuelewani. Nataka kujua hyo 9M ni kiwanja cha ukubwa gani mkuu. Mita,feet,hatua,fimbo ngapi kwa ngapi?
 

Jumbe Adarusi

Senior Member
Oct 18, 2012
105
225
Majani Mapana,viwanja Vinci tayari vimeshajengwa,labda useme unataka kumvua MTU kiwanja. Kama ndio Sema bajeti yako.
Nina viwanja Pongwe,umeme na maji yapo,Barbara hadi mlangoni.
Ukihitaji njoo PM
Viwanja pongwe size ngap? kwa sh ngap?
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,044
2,000
Salama wakuu. Naomba msaada kwa aliyepo Tanga. Natafuta kiwanja cha bei poa naeneo ya Majani Mapana. Ni eneo la kujenga nyumba ya kuishi. Msaada plz.
Nina MTU anauza eneo lake hapo Majani Mapana. Njoo PM
 

viking

JF-Expert Member
Aug 23, 2012
1,747
2,000
Mkuu, unaposema approx ina maana kiwanja hakina offer or hati (title deed)? Maana hizo docs zinaonyesha vipimo sahihi vya kiwanja.

Vv
ni serikali ya kijiji . hakina hati , kama nilivyosema ukikiona ndio itakuwa vizuri , mm nipo nje ya nchi, ukitaka kukiona nikuunganishe kwa kaka yangu yupo Tanga mjini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom