Area 56 JF-Expert Member Joined Dec 8, 2015 Posts 1,555 Reaction score 4,080 Apr 15, 2017 #1 Husika na kichwa cha uzi hapo juu, nahitaji kiwanja chenye ukubwa wa 20 kwa 20 maeneo ya Kivule. Mwenye nacho anitaarifu. Madalali tulieni uzi hauwausu.
Husika na kichwa cha uzi hapo juu, nahitaji kiwanja chenye ukubwa wa 20 kwa 20 maeneo ya Kivule. Mwenye nacho anitaarifu. Madalali tulieni uzi hauwausu.
tang'ana JF-Expert Member Joined Apr 3, 2015 Posts 12,073 Reaction score 16,629 Apr 15, 2017 #2 sasa kama hutaki madalali,umeweka huu uzi humu kwa lengo gani? au lengo ni watu Wajue na wewe umepata pesa ya kununua Kiwanja?
sasa kama hutaki madalali,umeweka huu uzi humu kwa lengo gani? au lengo ni watu Wajue na wewe umepata pesa ya kununua Kiwanja?