Nahitaji kiwanja Dar!


M

Mizzle87

Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
93
Likes
0
Points
13
M

Mizzle87

Member
Joined Jan 10, 2013
93 0 13
Kwa alie na kiwanja anipe bei yake na mita ngapi(ukubwa) na mahali kilipo. Ni PM ndio itakua best way ya mawasiliano yetu.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,870
Likes
15,419
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,870 15,419 280
Sitafutii mtu kiwanja humu wengi ni magumashi ni wafanya reseach tu hawana lolote hata ukimwambia kuna heka moja ununio inauzwa mil10 atakwambia subiri next week then ndio imetoka! Wewe kama unataka kiwanja weka size unayotaka na bajeti yako kama kweli unahtaj lzm utakuwa na bajeti uliyopanga ozawize usijaze seva za jf.
 
M

Mizzle87

Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
93
Likes
0
Points
13
M

Mizzle87

Member
Joined Jan 10, 2013
93 0 13
Sitafutii mtu kiwanja humu wengi ni magumashi ni wafanya reseach tu hawana lolote hata ukimwambia kuna heka moja ununio inauzwa mil10 atakwambia subiri next week then ndio imetoka! Wewe kama unataka kiwanja weka size unayotaka na bajeti yako kama kweli unahtaj lzm utakuwa na bajeti uliyopanga ozawize usijaze seva za jf.

Nahitaji serious na mshua angu ndio anaetaka so ninauhakika mkuu, nimeshindwa kutaja bajeti coz kunawengine wakiona figure za pay anaanza kuchanganyikiwa ata kukutafuta eneo ambalo hata haliendani kwa pesa uliyotaja, hivyo kama unacho au mtu analo eneo lililosokoni ni bora yeye akanipa bei na kipimo na eneo lililopo ili mimi nijipime 2nafanyaje.
 
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
1,927
Likes
51
Points
0
TCleverly

TCleverly

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
1,927 51 0
Nahitaji serious na mshua angu ndio anaetaka so ninauhakika mkuu, nimeshindwa kutaja bajeti coz kunawengine wakiona figure za pay anaanza kuchanganyikiwa ata kukutafuta eneo ambalo hata haliendani kwa pesa uliyotaja, hivyo kama unacho au mtu analo eneo lililosokoni ni bora yeye akanipa bei na kipimo na eneo lililopo ili mimi nijipime 2nafanyaje.
location??
 
S

Short white

Senior Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
124
Likes
6
Points
0
S

Short white

Senior Member
Joined Jan 6, 2011
124 6 0
Surveyed Plot For Sale
Located at Goba Mtambaa
Kinondoni Municipality
Block M, Plot No. 35
Area: 2,088 SQM
Price: 25,000,000/-
Contact: +255757000400
 
M

mrico

Member
Joined
Mar 29, 2013
Messages
82
Likes
17
Points
35
M

mrico

Member
Joined Mar 29, 2013
82 17 35
Nahitaji serious na mshua angu ndio anaetaka so ninauhakika mkuu, nimeshindwa kutaja bajeti coz kunawengine wakiona figure za pay anaanza kuchanganyikiwa ata kukutafuta eneo ambalo hata haliendani kwa pesa uliyotaja, hivyo kama unacho au mtu analo eneo lililosokoni ni bora yeye akanipa bei na kipimo na eneo lililopo ili mimi nijipime 2nafanyaje.
wacheki hawa professional wa mambo hayo plots | Nyumban Real Estate & Consultancy
 
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,803
Likes
30
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,803 30 0
1. CHANIKA
Size: 30*40
Bei: milioni 7
Kimepimwa


2. Kinyerezi
size: 23*46
bei: milioni 35
kimepimwa

3. Majohe
size: 20*40
bei: milioni 15
kimepimwa

na vingine kibao, sema bajeti yako na maeneo unayopendelea. 0769142586
 
Barelawyer

Barelawyer

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
532
Likes
8
Points
35
Barelawyer

Barelawyer

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
532 8 35
Makongo juu, dar
70*70
kimepimwa
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,536
Likes
10,547
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,536 10,547 280
Wait a minute!

We ni Mliberali au Mtanganyika? Maana sio mje kujazana tu huku wakati mpango ulioko mbele ni kuwarudisha kwenu mkakazane kwenye mikarafuu na mwani.
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
kama uko serious kwelinitakuPM usijali
Kwa alie na kiwanja anipe bei yake na mita ngapi(ukubwa) na mahali kilipo. Ni PM ndio itakua best way ya mawasiliano yetu.
 
Pionaire

Pionaire

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
1,119
Likes
440
Points
180
Pionaire

Pionaire

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
1,119 440 180
yap! mkuu viwanja vinapatikana,ninavyo viwili....kuna kimojamn kipo ''KITUNDA-KIVULE'' kina ukubwa wa hatua ''UREFU-40'',''UPANA-30''.Na kingine kipo ''MADALE-KWA KAWAWA'' karibu kidogo na tegeta kina ukubwa wa hatua ''UREFU-40'' na ''UPANA-35'' na kimejengewa ''ROOM MBILI'',hicho cha kivule kinauzwa milioni 8 na hicho cha madale milioni 15...maongezi yapo,ukiitaji utanitafuta kwenye ''0767061826'' na ''0787061826''.
 
M

Mizzle87

Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
93
Likes
0
Points
13
M

Mizzle87

Member
Joined Jan 10, 2013
93 0 13
Wakuu habari za mda huu tena.
Nimekua nikikumbana na wakat mgumu sana kwa utafutaji wangu wa kiwanja kwani wauzaji wengi wanaplan za kufanya biashara akilenga cjui mnunuz atakua jirani ake au lah. Tambueni unapojitokeza katika mtandao kua yeyote anaweza kua na uhitaji wa kitu ulichokitangaza, nayasema haya kwa kua wengi wamekua wakijitokeza kua wanaviwanja lkn ukiwataka picha za maeneo yao wanayoyauza mtu anapotea kabsa anakua km sio yeye uliekua ukichat nae na kukumueleza unahitaji kiwanja. Tubadilike jamani na tuanze mfumo wa kua na maelezo kamili popote pale zidi ya biashara yako. Nashukuru lkn nimepata mmoja amefanikiwa kunitumia picha la eneo lake hivyo natumai nitaenda nae sawa baada ya kuangalia hizo picture ila kama mwingine unazo sio mbaya kunitumia kwani uwezi jua mimi naweza nikawa balazo wako pia kwa muhitaji mwingine katka maeneo niliyopo.
 
M

Mizzle87

Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
93
Likes
0
Points
13
M

Mizzle87

Member
Joined Jan 10, 2013
93 0 13
Bado cjapata kiwanja ndugu zanguni! Naitaji kiwanja maeneo ya dar, kiwe karibu au kupitiwa na huduma za kijamii kama umeme na maji
na telephone line. Pa1 na barabara hivyo mwenye kuwepo na kiwanja cha sifa hizo ani PM(JF) akiwa tayari na kunitumia picha za kiwanja hicho pamoja na picha nyumba/majengo yanazokizunguka kiwanja hicho mkuu kwa urahisi wa kuweza kufanya biashara mkuu bila kusahau bei ya kiwanja chako.
.
Thank you!
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
46
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 46 145
Kipo 20×30mts (600sqm) kipo Puna Kimbiji karibu na bahari ni viwanja vya mradi wa manispaa Temeke, sijalipia premium (ambayo ni 5m) ambae yuko poa aseme anipe 8 milion tu, nalipia premium na kufanya transfer kabisa yeye namkabidhi offer of Right of Occupancy yenye jina lake.
 
CHE GUEVARA-II

CHE GUEVARA-II

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
532
Likes
35
Points
45
CHE GUEVARA-II

CHE GUEVARA-II

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
532 35 45
Kwa alie na kiwanja anipe bei yake na mita ngapi(ukubwa) na mahali kilipo. Ni PM ndio itakua best way ya mawasiliano yetu.
Natanguliza samahani kwa kutangaza viwanja vilivyopo Pwani, wakati wewe unahitaji vya Dar.
Mimi nina viwanja viwili Visiga-Kibaha, surveyed plots ( title deed nd'o bado).
35mx35m kila kiwanja. Vipo katika viwanja zaidi ya 100 vilivyopimwa.
nauza kwa 8000 Tshs kwa sqm, i.e 9,800,000 kila kiwanja (maongezi yapo).
nahitaji nimalizie nyumba yangu iliyopo Pugu-Viwege.
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,145
Likes
3,628
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,145 3,628 280
chanika buyuni survey plot square meter 1850! 20 million with title deeds 99 years
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32,890
Likes
98,327
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
32,890 98,327 280
Sitafutii mtu kiwanja humu wengi ni magumashi ni wafanya reseach tu hawana lolote hata ukimwambia kuna heka moja ununio inauzwa mil10 atakwambia subiri next week then ndio imetoka! Wewe kama unataka kiwanja weka size unayotaka na bajeti yako kama kweli unahtaj lzm utakuwa na bajeti uliyopanga ozawize usijaze seva za jf.
Out of topic. King Kong III umeoa, unajua sura ya avatar yako imenifanya nikuzimikie, sili silali!!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144