Nahitaji kiwanja Bagamoyo

kidadari

JF-Expert Member
Jul 26, 2012
6,177
2,000
Wakuu nahitaji kiwanja au shamba bagamoyo! Mwenye nacho tuwasiliane dau ni 800-1.5m kulingana na location na ukubwa!
 

mzuriwatabia

Member
Jul 9, 2014
27
0
Nina kiwanja kimepimwA kina offer kina sq 700 bagamoyo ukuni (ugeni) karibu na barabara na Nina kiwanja kipo mkabala na ilipokuwa kilomo hotel kwasasa ni chuo ...ni pm kwa mawasiliano na maelezo zaidi
 

Bintiwangara

JF-Expert Member
Jun 30, 2013
552
225
Wakuu nahitaji kiwanja au shamba bagamoyo! Mwenye nacho tuwasiliane dau ni 800-1.5m kulingana na location na ukubwa!

Nauza Shamba kiwanja Ni Heka Moja. kipo nyuma ya shule ya msingi Kilomo kilometer 3. kutoka kilomo Shule ya msingi. Bei yake ni Mil.4.5 (inaongeleka). Kama utahitaji Eneo zaidi Utaongeza hapo hapo ,coz Shamba ni kubwa
kama una kiitaji Ni pm
 

RealMan

JF-Expert Member
Nov 9, 2010
2,367
1,250
Nauza Shamba kiwanja Ni Heka Moja. kipo nyuma ya shule ya msingi Kilomo kilometer 3. kutoka kilomo Shule ya msingi. Bei yake ni Mil.4.5 (inaongeleka). Kama utahitaji Eneo zaidi Utaongeza hapo hapo ,coz Shamba ni kubwa
kama una kiitaji Ni pm
Weka namba kiongozi tuongee
 

serio

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
6,917
2,000
Nina kiwanja kimepimwA kina offer kina sq 700 bagamoyo ukuni (ugeni) karibu na barabara na Nina kiwanja kipo mkabala na ilipokuwa kilomo hotel kwasasa ni chuo ...ni pm kwa mawasiliano na maelezo zaidi
Hicho kiwanja cha ukuni bei gani?
 

BIGURUBE

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
6,690
2,000
Mm nauza kiwanja Bagamoyo Zinga kwa Awadh, kipo karibu na barabara, nipm kwa maongezi zaidi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom