pozzyfaza JF-Expert Member Joined Mar 20, 2012 Posts 1,453 Reaction score 268 Jan 17, 2014 #1 Habari jf nahitaji hichi kifaa nipo mbeya kiwe kwenye hali nzuli. mwenye nacho ajitokeze tufanye biashara
Habari jf nahitaji hichi kifaa nipo mbeya kiwe kwenye hali nzuli. mwenye nacho ajitokeze tufanye biashara
pozzyfaza JF-Expert Member Joined Mar 20, 2012 Posts 1,453 Reaction score 268 Jan 18, 2014 Thread starter #2 mwenye nacho
Dadio JF-Expert Member Joined Mar 14, 2012 Posts 359 Reaction score 42 Jan 18, 2014 #3 ipo dar nzima inafanya kaztunaiuza kwa kuwa hakuna wakuitumia. bei ni lak 6
Dadio JF-Expert Member Joined Mar 14, 2012 Posts 359 Reaction score 42 Jan 18, 2014 #4 kama upo sriaz nichek 0713401812
pozzyfaza JF-Expert Member Joined Mar 20, 2012 Posts 1,453 Reaction score 268 Jan 18, 2014 Thread starter #6 nimeweka price tayari ndugu, au yako inauwezo gani
HP1 JF-Expert Member Joined Feb 4, 2012 Posts 3,362 Reaction score 878 Jan 21, 2014 #7 Dadio said: ipo dar nzima inafanya kaztunaiuza kwa kuwa hakuna wakuitumia. bei ni lak 6 Click to expand... Ina uwezo wa mayai mangapi kwa wakati mmoja? Ni automatic au Manual? Inatumia umeme au nishati nyingine?
Dadio said: ipo dar nzima inafanya kaztunaiuza kwa kuwa hakuna wakuitumia. bei ni lak 6 Click to expand... Ina uwezo wa mayai mangapi kwa wakati mmoja? Ni automatic au Manual? Inatumia umeme au nishati nyingine?