Nahitaji Gari

Nahitaji Gari

Mimi nna jamaa yng anauza nadia mpya kabisa injini ni 4s.. nyeupe! Bei mil 9 ila maongez yapo. 4 more info,pm me! !
 
kama bado hujapata hilo gari nipm
mm ninaagiza magari toka japan hivyo twaweza fanya biashra nikakuagizia gari na kuleta mpaka bandarini kisha wewe ukaja kulichukua hila lazima utalipia charge zate za TRA, CHARGE ZA BANDARINI BIMA, IMPORT AGENCY na mengineyo hebu cheki gari aina ya toyota corolla sedan hili hapa la 1500cc

toyota collora sedan.jpg toyota collora sedan upande.jpg toyota collora sedan.nyuma jpg.jpg

toyota collora sedan ndani mbele.jpg toyota collora sedan ndani mbele.jpg toyota collora sedan engine.jpg
Wakuu habari za jioni,

Nahitaji gari ya kutembelea yenye fuel consumption nzuri pamoja na durability and should be Sedan!

Nimeshauriwa kununua Toyota Carina au Corolla Sedan

Kuna tofauti kubwa ya fuel consuption kati ya cc 1500 na cc 1760!? both unweza kwenda umbali gani kwa lita moja at a speed ya 80-100km/h?

Bajeti yangu ni 7.5m

Kuna wadau walinishauri kuwa makuni na befoward kuwa naweza kulia kuletewa gari bovu kwa kuwa hata kwenye picha zao zoko faint na pia ziko chache sana hivyo huwezi kuwa na nafasi ya kulikagua gari lako viziri kabla hujanunua.

Msaada kwa kuwa sina uzoefu sana na magari!

Asanteni
 
Gari hiyo hapo bei nzuri 6.5m
 

Attachments

  • 1392645576853.jpg
    1392645576853.jpg
    72.2 KB · Views: 158
  • 1392645618025.jpg
    1392645618025.jpg
    59.1 KB · Views: 145
kama bado hujapata hilo gari nipm
mm ninaagiza magari toka japan hivyo twaweza fanya biashra nikakuagizia gari na kuleta mpaka bandarini kisha wewe ukaja kulichukua hila lazima utalipia charge zate za TRA, CHARGE ZA BANDARINI BIMA, IMPORT AGENCY na mengineyo hebu cheki gari aina ya toyota corolla sedan hili hapa la 1500cc

View attachment 139805 View attachment 139806 View attachment 139807

View attachment 139808 View attachment 139808 View attachment 139809

Mkuu imekaa vyema kweli thats great, Nimshapata mkuu na nimeshalipia! nashukuru sana!
 
kama bado hujapata hilo gari nipm
mm ninaagiza magari toka japan hivyo twaweza fanya biashra nikakuagizia gari na kuleta mpaka bandarini kisha wewe ukaja kulichukua hila lazima utalipia charge zate za TRA, CHARGE ZA BANDARINI BIMA, IMPORT AGENCY na mengineyo hebu cheki gari aina ya toyota corolla sedan hili hapa la 1500cc

View attachment 139805 View attachment 139806 View attachment 139807

View attachment 139808 View attachment 139808 View attachment 139809

Kama hii ngapi unaanzia?
 
mkuu nilikutumia sample za picha ya toyota sedan naona hujanijibu
au ulishapata pengine
Wakuu habari za jioni,

Nahitaji gari ya kutembelea yenye fuel consumption nzuri pamoja na durability and should be Sedan!

Nimeshauriwa kununua Toyota Carina au Corolla Sedan

Kuna tofauti kubwa ya fuel consuption kati ya cc 1500 na cc 1760!? both unweza kwenda umbali gani kwa lita moja at a speed ya 80-100km/h?

Bajeti yangu ni 7.5m

Kuna wadau walinishauri kuwa makuni na befoward kuwa naweza kulia kuletewa gari bovu kwa kuwa hata kwenye picha zao zoko faint na pia ziko chache sana hivyo huwezi kuwa na nafasi ya kulikagua gari lako viziri kabla hujanunua.

Msaada kwa kuwa sina uzoefu sana na magari!

Asanteni
 
mkuu nilikutumia sample za picha ya toyota sedan naona hujanijibu
au ulishapata pengine

Mkuu asante sana kwa msaada wako, samahani kuwamba sikujibu mapema, Ni kuwa tayari nimeshapata nashukuru sana nasuburi lipande meli tr 12.03
 
Back
Top Bottom