uzeebusara
JF-Expert Member
- Apr 15, 2013
- 657
- 514
Habari ndugu wanajamii! Nahitaji gari ambayo ina hali nzuri na kuridhisha kwa shughuli za mjini na mara nyingine safari za Dar hadi Tunduma. Regards
ninayo cresta gx 100 ongeza bei kidogoView attachment 171435View attachment 171436View attachment 171437View attachment 171438View attachment 171440 kwa mawasiliano zaidi 0716805201
Habari ndugu wanajamii! Nahitaji gari ambayo ina hali nzuri na kuridhisha kwa shughuli za mjini na mara nyingine safari za Dar hadi Tunduma. Regards
Asante hiyo hapana
Ninayo chaser raffine,4S, manual imelipiwa kila kitu i.e start and go! Tatizo nipo kikazi Moro na ninatumia gari la office ambalo nimepewa na hili gari lipo nyumbani Arusha limepaki kwa muda mrefu naona niliuze kwani nitakuwa huku Moro permanently. Picha sina coz nipo mbali na nyumbani (AR) kuna mlinzi tu home. If interested call 0 754 754 593.
Unahitaji gari ya aina gani mkuu..??
Yyt ntakayoridhika nayo kwa mahitaji yangu
Upo wapi mr...??? Ingekuwa vizuri unataka gari ya aina gani leoleo ungekuja kuziona.
Poa ngoja niichek ktk net then ntarudi kwako
Nipo Dar, kimakazi nipo Sinza na kikazi Kurasini na Temeke
Kwn una gari gani mkuu
Habari ndugu wanajamii! Nahitaji gari ambayo ina hali nzuri na kuridhisha kwa shughuli za mjini na mara nyingine safari za Dar hadi Tunduma. Regards
Asante hiyo hapana
kwa nini hauitaki hiyo
Asanteni wakuu nimepata gx110 in a very reasonable price!!!
Wakubwa hata mm nahitaji gari, Kwa hyo hyo budget, npo DSM