Nahitaji fremu jijini Mbeya

Nahitaji fremu jijini Mbeya

Bry N

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Posts
739
Reaction score
883
Nahitaji frem kwa ajili ya kufungua duka la mahitaji mbali mbali ya nyumbani chumba kisizidi 60, 000 kwa mwezi. Kama upo jijini msaada tafadhali mi niko songwe so mda wangu wa kuja jijini ni finyu sana. Kama we ni dalali au unataarifa na frem pliz karibu pm
 
Nikupe namba ya dalali?
Nahitaji frem kwa ajili ya kufungua duka la mahitaji mbali mbali ya nyumbani chumba kisizidi 60, 000 kwa mwezi. Kama upo jijini msaada tafadhali mi niko songwe so mda wangu wa kuja jijini ni finyu sana. Kama we ni dalali au unataarifa na frem pliz karibu pm
 
Nahitaji frem kwa ajili ya kufungua duka la mahitaji mbali mbali ya nyumbani chumba kisizidi 60, 000 kwa mwezi. Kama upo jijini msaada tafadhali mi niko songwe so mda wangu wa kuja jijini ni finyu sana. Kama we ni dalali au unataarifa na frem pliz karibu pm
Uyole kuna MTU anapangisha 80 ila in pazur sana kwa jumla
 
Back
Top Bottom