Nahitaji connection ya biashara ya vifaa used vya mtumba Zanzibar

Nahitaji connection ya biashara ya vifaa used vya mtumba Zanzibar

drmaxmhozya

Member
Joined
Aug 7, 2020
Posts
51
Reaction score
48
Nahitaji kupata mwanga kuhusiana na biashara ya vifaa used vya mtumba vya electronic ni biashara ambayo pia navitiwa nayo Sana nahitaji niweze kuifanya hata nikianza na kidogo nione mana changamoto hazikwepeki zipo sehemu yoyote nahitaji niifahamu vizuri biashara hiyo kama kuna mtu anaweza nipa connection anisaidie.

HAPA KAZI
 
Back
Top Bottom