Nahitaji chumba cha kupanga!!!

maege

JF-Expert Member
Feb 25, 2012
309
225
Naitaji chumba cha kupanga
maeneo-Kigogo, murahati, magomeni au umbungo
bei-kisizidi 40000
kuwe na ulinzi na kunafikika kirahisi...
Naomba anayewezakunisaidia anPM nimpe no tuwasiliane!!!

Asanteni
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom