Nahisi nimebaki mwenyewe sasa msaada

Hao wanao ruka ruka washikilie na shillingi. Utaona mwenyewe
 
mnakosaje ma dem nyie,,,,,,,,, ???
 
Huna hela domo zege...sasa tukusaidie nini
 
Vip unampango wa kuendelea kusoma?? kama ni hivyo soma sana
 
Labda tu subiri iwe zali kama la mentali
 
Tyta tunaomba file la huyu kijana tafadhali
 
Last edited by a moderator:

dada yako hana mtu
 
hahshah hebu tuweekee stori zake za nyuma umemkamataje

Alishakuja na story ooh yupo chuo dem anaomba sana hela mara smartphone, akaja tena kivingine kuwa kaacha kuhonga kapata maendeleo ana laptop na sub woofer hataki tena dem ha ha ha kumbe hana lolote eti chuo labda juma training college
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…