chinekeeee
JF-Expert Member
- Mar 26, 2015
- 1,787
- 2,897
Habari za usiku wakuu
Poleni na majukumu na mihangaiko ya kila siku.Nina jambo linanisumbua na kuniweka njia panda na sijui lengo hasa la huyu mama nini hasa kisa chenyewe ni hivi
Terehe moja mwezi huu nilipokea pesa kwenye namba yangu ya tgopesa kiasi cha tsh 100,000 kwa namba nisiyo ifahamu nikasubiri kwa muda wa siku tatu nikijua mwenye atapiga au itachukuliwa na tigo wenywe lakini haikuwa hvyo nikaamua kumpigia ndipo akapoke MAMA mmoja .
Akaanza kunisifia kuwa mimi ni mwaminifu na kuna binadamu wachache kama mimi so akaniambia ni baki na ile hela na mambo mengine kibao nilikataa kabisa na kumrudishia ile hela lakn cha kushangaza juzi katuma tena laki mbili na kasema itanisaidia
Sasa nashindwa kuelewa ni mtego au ana lengo gani na mimi
Nawasalisha
Chinekeeee
Poleni na majukumu na mihangaiko ya kila siku.Nina jambo linanisumbua na kuniweka njia panda na sijui lengo hasa la huyu mama nini hasa kisa chenyewe ni hivi
Terehe moja mwezi huu nilipokea pesa kwenye namba yangu ya tgopesa kiasi cha tsh 100,000 kwa namba nisiyo ifahamu nikasubiri kwa muda wa siku tatu nikijua mwenye atapiga au itachukuliwa na tigo wenywe lakini haikuwa hvyo nikaamua kumpigia ndipo akapoke MAMA mmoja .
Akaanza kunisifia kuwa mimi ni mwaminifu na kuna binadamu wachache kama mimi so akaniambia ni baki na ile hela na mambo mengine kibao nilikataa kabisa na kumrudishia ile hela lakn cha kushangaza juzi katuma tena laki mbili na kasema itanisaidia
Sasa nashindwa kuelewa ni mtego au ana lengo gani na mimi
Nawasalisha
Chinekeeee