nafasi za uhadhiri UDOM


M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,917
Likes
342
Points
180
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,917 342 180
Wanajamvi naomba kwa mwenye taarifa anijulishe ni lini UDOM watatangaza nafasi za kazi kwa upande wa teaching staff? ninashauku sana ya kulitumikia taifa langu katika kazi hii
 
F

Flammable

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2013
Messages
876
Likes
4
Points
0
Age
29
F

Flammable

JF-Expert Member
Joined May 1, 2013
876 4 0
Wanajamvi naomba kwa mwenye taarifa anijulishe ni lini UDOM watatangaza nafasi za kazi kwa upande wa teaching staff? ninashauku sana ya kulitumikia taifa langu katika kazi hii
waliopo wanatosha hata wengine tunataka kuwatimua
 
F

Flammable

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2013
Messages
876
Likes
4
Points
0
Age
29
F

Flammable

JF-Expert Member
Joined May 1, 2013
876 4 0
Wanajamvi naomba kwa mwenye taarifa anijulishe ni lini UDOM watatangaza nafasi za kazi kwa upande wa teaching staff? ninashauku sana ya kulitumikia taifa langu katika kazi hii
waliopo wanatosha hata wengine tunataka kuwatimua.KWAN MPAKA UDOM TU??
 
DULLAH B.

DULLAH B.

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
674
Likes
11
Points
35
DULLAH B.

DULLAH B.

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
674 11 35
wanajamvi naomba kwa mwenye taarifa anijulishe ni lini udom watatangaza nafasi za kazi kwa upande wa teaching staff? Ninashauku sana ya kulitumikia taifa langu katika kazi hii
ww profesa mlacha?
 
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,917
Likes
342
Points
180
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,917 342 180
waliopo wanatosha hata wengine tunataka kuwatimua.kwan mpaka udom tu??
mkuu acha chuki binafsi nchi hii ni ya kwetu sote, mnafukuza angali nasikia chuo kizima vijana wa kitanzania wanafundishwa na degree holder wenzao?
 
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,917
Likes
342
Points
180
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,917 342 180
waliopo wanatosha hata wengine tunataka kuwatimua.KWAN MPAKA UDOM TU??
UDOM ndiyo chuo pekee Tanzania chenye kilio kikubwa cha upungufu wa wahadhiri wenye sifa katika nchi hii
 
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,917
Likes
342
Points
180
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,917 342 180
waliopo wanatosha hata wengine tunataka kuwatimua
mnawatimua kwa sababu siyo vitukuu wa mtume au? maana nafahamu vizuri UDOM upungufu wa wahadhiri wenye sifa uliopo ni majanga
 

Forum statistics

Threads 1,252,297
Members 482,076
Posts 29,802,983