Nafasi za Kazi: Secretary na Assistant Accountant

Nafasi za Kazi: Secretary na Assistant Accountant

Nginana

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Posts
839
Reaction score
872
Kampuni ya TouchMark Ltd ya Dar es Salaam ina nafasi mbili za kazi kama ifuatavyo:
1. Secretary nayefahamu kuongea na kuandika Kiingereza mwenye uzoefu wa angalau mwaka mmoja.
2. Assistant Accountant mwenye cheti cha uhasibu.

Tafadhali tuma CV yenye namba yako ya simu kwa Email: k1sign56@gmail.com
 
Kampuni ya TouchMark Ltd ya Dar es Salaam ina nafasi mbili za kazi kama ifuatavyo:
1. Secretary nayefahamu kuongea na kuandika Kiingereza mwenye uzoefu wa angalau mwaka mmoja.
2. Assistant Accountant mwenye cheti cha uhasibu.

Tafadhali tuma CV yenye namba yako ya simu kwa Email: k1sign56@gmail.com
Mkuu hapo kwene "@gmail". Kampuni gani inatumia host ya gmail, au yahoo? Badala ya kuwa na "host" yao wenyewe, #just asking
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom