Ben baba
Member
- Dec 31, 2015
- 68
- 34
Meeda insurance agency
Inawatangazia nafasi za Kazi katika matawi yaliyopo Dar es salaam, kyela, mbeya, mbozi Na ileje Kama ifuatavyo:
Principle agent nafasi 5
1. Muombaji awe mhitimu mafunzo ya Bima ngazi ya cheti na kuendelea (astashada mpaka shahada)
2. Kiapo cha Mahakama au wakili( declaration of good character / Kiapo cha uadilifu au Maadili)
3. Wasifu( Cv)
Vigezo Na mashart kuzingatiwa.
Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe: 25/07/2048
Mawasiliano zaid.
Piga. 0758 502 366
Tuma maombi kwa email: mwalelekaevance@yahoo.com
Inawatangazia nafasi za Kazi katika matawi yaliyopo Dar es salaam, kyela, mbeya, mbozi Na ileje Kama ifuatavyo:
Principle agent nafasi 5
1. Muombaji awe mhitimu mafunzo ya Bima ngazi ya cheti na kuendelea (astashada mpaka shahada)
2. Kiapo cha Mahakama au wakili( declaration of good character / Kiapo cha uadilifu au Maadili)
3. Wasifu( Cv)
Vigezo Na mashart kuzingatiwa.
Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe: 25/07/2048
Mawasiliano zaid.
Piga. 0758 502 366
Tuma maombi kwa email: mwalelekaevance@yahoo.com