bhoke bhoke
Member
- Jan 16, 2018
- 9
- 5
Hello Goodmorning ladies!
Kuna Resort mpya inaelekea kufunguliwa katika hifadhi ya wanyama ya serengeti, ni mkabala na last season safari lodge(iliyokuwa bilila).
Tuna nafasi chache kwa wahudumu ambao wana utaaalam wa food and beverage, front office na cleaners.
Mishahara yetu huanzia laki 5 take home pamoja na service charge.
Please tuma cv kwa whatsapp tu ambatanisha na picha zako 3 4x6 ambazo umepiga kuanzia muda huu naandika hapa
Tuma kwenda 0683011003.
Mwisho wa kupokea maombi ni 30.3.2018
Tangazo lipo zoomtanzania unaweza pitia ukaona
Kuna Resort mpya inaelekea kufunguliwa katika hifadhi ya wanyama ya serengeti, ni mkabala na last season safari lodge(iliyokuwa bilila).
Tuna nafasi chache kwa wahudumu ambao wana utaaalam wa food and beverage, front office na cleaners.
Mishahara yetu huanzia laki 5 take home pamoja na service charge.
Please tuma cv kwa whatsapp tu ambatanisha na picha zako 3 4x6 ambazo umepiga kuanzia muda huu naandika hapa
Tuma kwenda 0683011003.
Mwisho wa kupokea maombi ni 30.3.2018
Tangazo lipo zoomtanzania unaweza pitia ukaona