Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi ya Mtandao Kwenye mabadiliko ya katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Math2009, Mar 28, 2012.

  1. M

    Math2009 Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Jamani anayejua link ya website ambayo ninaweza kupata katiba ya Tanzania nitashukuru,itakuwa ni vizuri kama tutaituma jamii forums kuijadili katiba,hasa wale walio nje ya nchi kutumia mtandao kutoa maoni juu ya vipengele vilivyomo kwenye katiba,kama unajua kipengele chochote kwenye katiba ambacho unaamini kinaleta utata au kiondolewe, anika wazi watu tutoe maoni yetu,ila tatizo linakuja ni jinsi gani mawazo haya yaweze kuunganishwa na mawazo ya watanzania wengine na kufanyiwa kazi,labda sijui serikali iunde kitengo kitakacho chunguza maoni ya watanzania wanaotoa kwenye mitandao kuhusu mabadiliko ya katiba inaweza saidia,kwasababu sidhani kila mtanzania anaweza kuhudhuria kwenye hiyo midahalo maalumu inayoandaliwa na hao wateule wa rais wa kuchukua maoni ya katiba,lakini asilimia kubwa ya watanzania siku hizi wana wanaunganishwa na mtandao, ni njia mojawapo nzuri sana ya kupata kila wazo la mtanzania kuhusu swala hili nyeti la katiba.
     
  2. S

    Shembago JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nilidhani mtandao ulioasisiwa na JK!
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,489
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Jukwaa la Katiba
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,425
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    Gugo tu utaipata!
     
Loading...