Nafasi ya kufundisha secondary

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,776
2,000
Natafuta nafasi ya kufundisha chemistry and biology o'level, napatikana Dodoma, niko tayar kwenda mkoa wowote Tanzania, kwa mawasiliano zaidi nitafute kupitia 0754 341926
Wewe ni wa kutafuta kazi?, tuma application kumi tu na zote utaitwa kwenye interview
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom