Nafasi ya kazi, dada wa saloon

jisanja

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
1,077
2,000
Anahitajika mdada wa saluni maeneo ya bugurun...ambaye atakuwa serious na kazi yake.
Awe anajua kusuka mitindo mbalimbali na kufanya setting...
Mshahara maelewano....
Kama una ndugu au rafiki ambaye unahis anaweza fanya kazi hio ni pm....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom