Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,986
- 168,510
maiti....Duh.... Bujibuji umenishtua.....huyo mgonjwa au maiti?
mmh! jamaa ana roho
we nae....kama kusoma hujui.....hata picha huelewi.....
Acha ukuda wewe...kwani mm nakaa kijijini !! Huoni huyo mwanamke alopakiwa ana tumbo kubwa.....sasa mm nitajuaje kama maiti, labda mja mzito kazidiwa anapelekwa hospital
Boflo! Nawewe leo vp? Mbona ndiyo picha zako hizi sana! Na ninakushangaa leo unacheua hivi?
Punguza jazba!
Ndio maisha bora kwa kila Mtanzania na hiyo ndio kauli mbiu ya chama cha mafisadi mwaka ule walipokuwa wanawahadaa Watanzania wawape kura 2005 na ndio imekula kwetu!
Acha ukuda wewe...kwani mm nakaa kijijini !! Huoni huyo mwanamke alopakiwa ana tumbo kubwa.....sasa mm nitajuaje kama maiti, labda mja mzito kazidiwa anapelekwa hospital