Nafasi adimu kwa Nape Nnauye...


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Huu ni uwanja wa Nape Nnauye. Asiingiliwe. Karibu jukwaani kaka Nape uelezee kwa ufasaha mambo haya:

1. Pesa za Uswisi

2. Kujivua gamba

3. Ahadi za Rais Kikwete na utekelezaji wake

4. Hatua za kinidhamu dhidi ya Mawaziri mafisadi waliotimuliwa

5. AoB

Karibu sana........jamani makofi kwake......
 
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
2,793
Points
1,250
DSN

DSN

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
2,793 1,250
Huu ni uwanja wa Nape Nnauye. Asiingiliwe. Karibu jukwaani kaka Nape uelezee kwa ufasaha mambo haya:

1. Pesa za Uswisi

2. Kujivua gamba

3. Ahadi za Rais Kikwete na utekelezaji wake

4. Hatua za kinidhamu dhidi ya Mawaziri mafisadi waliotimuliwa

5. AoB

Karibu sana........jamani makofi kwake......
Nimeipenda hii lakini kwa mantiki tungekuwa watu wa kujenga na tukavumilina katika misimamo. mfano nikichulia hoja humber moja pesa za Uswiz, wote tunajua NAPE kama NAPE sie mwenye pesa hizo, lakini kwa jinsi baadhi yetu humu wana JF kwa matusi na kukubaliana katika kutofautina ndani ya basi atakayokumbana nayo NAPE utafikilia ndiye aliyekwiba mabilioni yetu ya Uswiz. Ndivyo vivyo ndani ya CCM pia kuna wana ccm, ambao matendo yao na mienendo yao katika kujenga chama chao hicho ni ya ovyo kama, baadhi ya wanajamii wenzetu huku ndani ya JF. Isingekuwa ni bidii za moderators basi tusingekuwa na issue ya ban kulekebisha tabia za wanajamii baadhi ambao miendondo yao ingekuwa ni luksa basi hata JF ingejikuta matatizoni na vyombo vinavyojali maadili.

Hivyo tungefanya kuvumiliana na kumpa jukwaa kwa kuanza na issue number moja mpaka AoB angetusaidia kutufungulia kwa mapana yake MSIMAMO WA CHAMA CHAKE JUU YA ULIYOYATAJA HAPO JUU.

Ebu wanaJF wenye kupenda kejeli na matusi tupeana lugha heshima na pale basi unapoona amekubore basi jalibu kuwa mstahimilivu ili tupate picha na wengine wenye uelewa watapanuka na kupata uwanja mkubwa wa kuzunguka na kupima uzito.

Lakini kwa mwenendo wa kubwagina matusi na kejeli tunakosa mengi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,408
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,408 2,000
umempa maswali mengi kwa wakati mmoja, anaweza kuchanganyikiwa, ungeanza na swali moja moja
 
I

Isango

R I P
Joined
Jul 23, 2008
Messages
295
Points
195
I

Isango

R I P
Joined Jul 23, 2008
295 195
Nape hawezi kuja humu jamvini, Hoja zilizotolewa ni Nzito. Nyie bado mnamrudisha kwenye suala la Mafisadi na Magamba wakati yeye kesha sema sasa ni wakati wa kuhuisha CHAMA
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,765
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,765 2,000
Nape hawezi kuja humu jamvini, Hoja zilizotolewa ni Nzito. Nyie bado mnamrudisha kwenye suala la Mafisadi na Magamba wakati yeye kesha sema sasa ni wakati wa kuhuisha CHAMA
Ahuishe chama kwani alishawahi kutangaza kufa kwa chama? Kama kawaida yao wana tabia ya kuanzisha ajenda ambazo hazijawahi kuwa na mwanzo. Mfano, tumesikia kujivua gamba, lakini hawasemi hilo gama lilivaliwa lini na alilivaa nani. Haya wanakuja na kuhuisha chama, hawasemi kilikufa lini na nani alikiuwa
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 0
Jamani Nape anajua kila kitu, hawajibiki kwa mtu ni nyinyi tu hamataki kumwelewa na kuelewa
 
Femsor The Activist

Femsor The Activist

Senior Member
Joined
Oct 1, 2012
Messages
193
Points
225
Femsor The Activist

Femsor The Activist

Senior Member
Joined Oct 1, 2012
193 225
Haya kaka Napeta Na Oyeee(NAPE NAUYE),uwanja wako huo kutoa majibu au msimamo wenu wa chama kuhusu mambo uliyotajiwa hapo juu.
 
Fisadidagaa

Fisadidagaa

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
908
Points
225
Fisadidagaa

Fisadidagaa

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
908 225
Zzzzzziii!Jr hayawezi haya,muulize kadi za chama cha magamba,muulize babu(Dk Slaa)ameoa au laa,amezeeka n.k,hayo ndo anaweza kujibu,siyo mambo hayo uliyomuuliza ingawa ndiyo yenye mashiko kwa mustakabali wa Taifa letu tajiri zaidi duniani.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,311
Points
1,500
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,311 1,500
tatizo la Nape bado ana usingizi wa chama kushika hatamu daima,
kuwa kila Mtanzania anawaza CCM
hana habari kuwa wananchi wanataka majibu ya kero zao na ahadi za maisha bora kwa kila Mtanzania
watu wamechoka, huwa namwona mtu anaeshabikia CCM kama hana akili nzuri
sasa ni wakati wa kuketi pamoja kujenga nchi na sio kuimba sera za chama,chama chama tangu 1977
watanzania tuamke, sasa CCM na Nape they have to go,go go goooo forever kama KANU
huwa nawaambia watu wa kijijini kwangu wanalalamika umaskini wa nini wakati wamejitakia kwa kuchagua CCM kila baara ya miaka mitano.
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,260
Points
2,000
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,260 2,000
Duuuu, wana JF mlivyomkamia kijana, itabidi zimuokoe.
 
O

Olecranon

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,371
Points
1,500
O

Olecranon

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,371 1,500
pia atueleze kwA nini hajazungumza chochote kuhusu zile nyara za serikali zilizosafirishwa na katibu mkuu wake. Je, hana uchungu na Hili au ni sera ya chama?
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Points
1,225
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 1,225
Huu ni uwanja wa Nape Nnauye. Asiingiliwe. Karibu jukwaani kaka Nape uelezee kwa ufasaha mambo haya:

1. Pesa za Uswisi

2. Kujivua gamba

3. Ahadi za Rais Kikwete na utekelezaji wake

4. Hatua za kinidhamu dhidi ya Mawaziri mafisadi waliotimuliwa

5. AoB

Karibu sana........jamani makofi kwake......
Ukimtegemea kilaza akupe majibu ya mswali magumu wewe unakuwa kilaza yake
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Points
1,500
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 1,500
Zzzzzziii!Jr hayawezi haya,muulize kadi za chama cha magamba,muulize babu(Dk Slaa)ameoa au laa,amezeeka n.k,hayo ndo anaweza kujibu,siyo mambo hayo uliyomuuliza ingawa ndiyo yenye mashiko kwa mustakabali wa Taifa letu tajiri zaidi duniani.
muulize Nape kuwa Dr slaa ni rijali? Hapo atakujibu ila ktk mambo ya msingi hutamuona.
 
T

tenende

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
6,556
Points
1,195
T

tenende

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
6,556 1,195
Nape mtoto wa babu aliyekuwa anafundisha ukakamavu lindi mwaka 1965?!.. Huyu si ndiye aliye-ROTATE au kuzungusha form six?!.. Ngoja tusubiri!
 
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2012
Messages
602
Points
0
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2012
602 0
Huu ni uwanja wa Nape Nnauye. Asiingiliwe. Karibu jukwaani kaka Nape uelezee kwa ufasaha mambo haya:

1. Pesa za Uswisi

2. Kujivua gamba

3. Ahadi za Rais Kikwete na utekelezaji wake

4. Hatua za kinidhamu dhidi ya Mawaziri mafisadi waliotimuliwa

5. AoB

Karibu sana........jamani makofi kwake......
Vipi babu na mzazi mwenzake walishatoa statement kuhusu maswali walioulizwa na kamanda Matola
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Nnauye Jr huwa hakai kwenye mjadala. Hata post zake hachangii. Huwa anawaachia vijana wake waendelee kuchangia "kwa mujibu wa maelekezo!" Kwahiyo watakuja vijana wake kukujibu.
 
Last edited by a moderator:
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Nnauye Jr huwa hakai kwenye mjadala. Hata post zake hachangii. Huwa anawaachia vijana wake waendelee kuchangia "kwa mujibu wa maelekezo!" Kwahiyo watakuja vijana wake kukujibu.
 
Last edited by a moderator:
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
963
Points
225
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
963 225
Huu ni uwanja wa Nape Nnauye. Asiingiliwe. Karibu jukwaani kaka Nape uelezee kwa ufasaha mambo haya:

1. Pesa za Uswisi

2. Kujivua gamba

3. Ahadi za Rais Kikwete na utekelezaji wake

4. Hatua za kinidhamu dhidi ya Mawaziri mafisadi waliotimuliwa

5. AoB

Karibu sana........jamani makofi kwake......
Nape Kilaza, namuona uwanja wa Uhuru anahudhuria miaka 51 ya kuzaliwa kwa Tanganyika....(tunasherekea nini wakati nchi hiyo haipo.....?).
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,353
Points
2,000
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,353 2,000
Nape hana uwezo kabisa wa kujenga hoja na vijana wa CHADEMA.
 
Mkondakaiye

Mkondakaiye

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
839
Points
170
Age
48
Mkondakaiye

Mkondakaiye

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
839 170
Huu ni uwanja wa Nape Nnauye. Asiingiliwe. Karibu jukwaani kaka Nape uelezee kwa ufasaha mambo haya:

1. Pesa za Uswisi

2. Kujivua gamba

3. Ahadi za Rais Kikwete na utekelezaji wake

4. Hatua za kinidhamu dhidi ya Mawaziri mafisadi waliotimuliwa

5. AoB

Karibu sana........jamani makofi kwake......
1. Pesa za uswisi ndizo zinajenga ccm
2. Kujivua gamba kumekuwa kuuhuisha chama
3. Ahadi za kikwete wameamua kupandisha mawaziri majukwaani na kulazimisha watumishi wa serikali kujibu
 

Forum statistics

Threads 1,285,696
Members 494,726
Posts 30,870,500
Top