Nafasi 3 za kazi ya sales kwa comission

Nafasi 3 za kazi ya sales kwa comission

Bima jamii

Member
Joined
Jul 22, 2015
Posts
7
Reaction score
6
Hi
Tunatafuta vijana watatu wanaojiamini, kuuza bidhaa za bima ya afya hapa Tanzania. Tupo jengo la makumbusho complex ghorofa ya tatu.

Wawe na sifa zifuatazo.
- Kidato cha nne na kuendelea
- Mtanashati
- Ana uwezo wa kujieleza
 
Ahsante. Lakini tangazo halijajitosheleza. Makumbusho wapi Arusha, Moshi, Dar es salaam au mkoa gani?
 
Mkuu nahitaji Bima ya Afya kwa Ajili ya Wafanyakazi wangu. Naomba kufahamu Jina la Ofisi yenu, na kama naweza kupata Mawasiliano. Ni PM Tafadhali
 
hi

tunatafuta vijana watatu wanao jiamini, kuuza bidhaa za bima ya afya hapa Tanzania . tupo jengo la makumbusho complex ghorofa la tatu.

wawe na sifa zifuatazo.
- kidato cha nne na kuendelea
- mtana shati
- ana uwezo wa kujieleza
Mnalipaje ? Sio mnatangaza kazi tu malipo hamuweki wazi
 
Be specific and direct!
Kampuni yenu inaitwaje na inaoperate mikoa gani(coverage)?
Inatoa bima za afya hasa ktk nini? (package zake)
Commision mnalipaje?

Kuificha kampuni ndio shida inapoanzia, kampuni haitangaziki na sales pia inakua ngumu.

Kuitangaza kampuni angalau hata mauzo yanakua mazuri. Na watu watalipwa kwa sabb mauzo yanakwenda vizuri.
 
ungeweka namba kuna vijana wapo Kilimanjaro pia walishafanya kazi Bayport niwape hayo mawasiliano yako muwezi kuyajenga
 
ungeweka namba kuna vijana wapo Kilimanjaro pia walishafanya kazi Bayport niwape hayo mawasiliano yako muwezi kuyajenga
 
Be specific and direct!
Kampuni yenu inaitwaje na inaoperate mikoa gani(coverage)?
Inatoa bima za afya hasa ktk nini? (package zake)
Commision mnalipaje?

Kuificha kampuni ndio shida inapoanzia, kampuni haitangaziki na sales pia inakua ngumu.

Kuitangaza kampuni angalau hata mauzo yanakua mazuri. Na watu watalipwa kwa sabb mauzo yanakwenda vizuri.


hakuna kampuni huko arifu, ukiona hata kutoa tangazo la ajira ni shida ujue hakuna kitu ni ujanja ujanja wa mjini tu hawana chochote, sasa sijui huyu alieleta tangazo nae ni mwajiriwa au ndo mmiliki, tabu tupu.
 
jamani duniani kuna watu wawili tu. wakwanza huona matatizo kwa kila anachokutana nalo, watu kama hawa huishia kulalamika, kunungunika na kati ya yote huishia kuwa wachawi, mtu wa pili kila jambo analokutana nalo huona faida hata katika shida , wao utafuta sababu hata kidogo tu nzuri kwa kila wanalokutana nayo, ndio maana huishia mafanikio. yaani duniani kiufupi ina waajiriwa na waajiri baas.
 
Hi
Tunatafuta vijana watatu wanaojiamini, kuuza bidhaa za bima ya afya hapa Tanzania. Tupo jengo la makumbusho complex ghorofa ya tatu.

Wawe na sifa zifuatazo.
- Kidato cha nne na kuendelea
- Mtanashati
- Ana uwezo wa kujieleza
always remember, the world evolve around the positive thinkers
 
Back
Top Bottom