Nachukia msichana unaanza kumtongoza kwa maneno laini ukijua mstaarabu kumbe..

adden

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
5,132
2,000
Wanajamvi,

Hii nimeona niilete kwenu maana ni kwa muda mrefu nimekuwa nawatokea wasichana hasa katika chating unaanza kwa kumtega tega huku una hofu hofu haichukui muda unaona bora tu toka pale mwanzo ungempa laivu tu bila chenga yaani mambo mubashara.

Maana mwisho wa siku unakuta ni mrahisi kuliko hata urojo wa Unguja na masela wanamega tu bila nguvu nyingi inaleta hasira sana, wiki 2 nzima unasaundisha kiuoga wa kuomba gemu huku watu wanakuovatek tit for tat inakera kweli siku hizi wanawake wa kuoa ni sawa na kukuta bikra leba.

Kama na wewe umeyaona usione aibu share hapa maana hauko mwenyewe.
 

adden

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
5,132
2,000
Yo such a slow learner man.

Mimi sitongozi dem zaidi ya week nishajua uroda napewa au la. Dates mwisho 2 tu. Ukimfuga atakulia hela zako tu. Make it clear kama anataka hela na ww unataka K...

Au Revoir.
mazingira wanayojiweka ndio tatizo unaweza kujua mtoto wa kishua kumbe tandale kwa madale
 

Konakali

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
1,536
1,225
Tatizo umempenda sana....! Labda uwaambie wanawake kuwa mara nyingine mwanaume akipenda sana huwa muoga hadi mwanamke anaweza kukuona domo zege, kumbe ndio kupenda sana...!
 

beast18

JF-Expert Member
Mar 20, 2016
321
500
Yo such a slow learner man.

Mimi sitongozi dem zaidi ya week nishajua uroda napewa au la. Dates mwisho 2 tu. Ukimfuga atakulia hela zako tu. Make it clear kama anataka hela na ww unataka K...

Au Revoir.
we bado slow learner vilevile , watu tunahondomola first date ,
 

marveljt

JF-Expert Member
Jan 11, 2017
1,511
2,000
we bado slow learner vilevile , watu tunahondomola first date ,
Pole ila ongeza swaga za maneno maana huwa wanavutika na mneno zaidi kuliko chochote.!!
Yo such a slow learner man.

Mimi sitongozi dem zaidi ya week nishajua uroda napewa au la. Dates mwisho 2 tu. Ukimfuga atakulia hela zako tu. Make it clear kama anataka hela na ww unataka K...

Au Revoir.

Naona mnaonyeshana ujuzi na kumfundisha kijana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom