Na mimi nataka nionje Jimama

Na mimi nataka nionje Jimama

YonDu Udonta

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2016
Posts
723
Reaction score
570
Kwanza Naanza Kuelezea Plan Zangu...
1. Nimejiunga Na Badoo Mtandao Pendwa Huu Watoto Wadada Wamama Majimama Kama Yote

2. Nimeanza Kujieka Nadhifu, Full Kuchomekea Very Smart

3. Napambana Nivute Ka Ndinga Japo Najua Hii Mimama Itakua Vizuriii

4. Wakuu Naombeni Mniongezee.....

NOTE: kuna watu hujifanya kuwa na nguvu ya kukemea vitu hadharani, lakini mioyoni mwao wanachofanya ni kilekile wanachokikemea


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Yaani jimama la Badoo ndo likutese hivyo uishi maisha ambayo si yako ? Si unatoa tu 30,000 mfukoni unalipata limoja chap.
 
pole mkuu, nasubiri mrejesho ukilipata. kuna mtu alisemaga kuna chimbo mikocheni kua yapo kibao pale, sema siijui hyo chimbo ningekujuza ili usihangaika na malaya wa badoo au hitwe!
 
Mkuu Nataka Wa Serious Kidogo, Halafu Naogopa Kwenda Kichwa Kichwa Wake Za Watu Sumu

Yaani jimama la Badoo ndo likutese hivyo uishi maisha ambayo si yako ? Si unatoa tu 30,000 mfukoni unalipata limoja chap.




Sent from my iPhone using JamiiForums
 
pole mkuu, nasubiri mrejesho ukilipata. kuna mtu alisemaga kuna chimbo mikocheni kua yapo kibao pale, sema siijui hyo chimbo ningekujuza ili usihangaika na malaya wa badoo au hitwe!
Nakuja inbox mzee[emoji41]
 
pole mkuu, nasubiri mrejesho ukilipata. kuna mtu alisemaga kuna chimbo mikocheni kua yapo kibao pale, sema siijui hyo chimbo ningekujuza ili usihangaika na malaya wa badoo au hitwe!
hahaha nitafutie mkuu sema nataka la kuHang' nalo kwa muda
 
Natamani hiki kingekuwa kama CCm halafu mimi m'kiti nikufukuze kama waliofukuzana leo.Kwanza acha uzinzi ,kasali tupo kwaresma kipindi cha toba
 
Back
Top Bottom