Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,371 Reaction score 2,948 May 18, 2012 #21 Mzigo wa mwenzio gunia la usufi.
Ennie JF-Expert Member Joined Jan 15, 2011 Posts 7,137 Reaction score 4,139 May 18, 2012 #22 BAK said: Mhhhh! A very special man!!!....God bless you and your family. Click to expand... Kwa kweli. Huyo baba ni wa kipekee na Mungu atamlipa kama amemsamehe mkewe kwa moyo mmoja na hana kinyongo nae.
BAK said: Mhhhh! A very special man!!!....God bless you and your family. Click to expand... Kwa kweli. Huyo baba ni wa kipekee na Mungu atamlipa kama amemsamehe mkewe kwa moyo mmoja na hana kinyongo nae.