mzigo kutoka china


mabwana

mabwana

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2012
Messages
309
Likes
311
Points
80
mabwana

mabwana

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2012
309 311 80
habari ya leo kuna mtu anajua kampuni au china anaweza kuniletea mzigo wangu kutoka huko
 
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
5,884
Likes
5,311
Points
280
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
5,884 5,311 280
silent ocean na makampuni mengine wapo Kkoo wanakuletea mzigo ila uende kwenye office zao hapo usiwasiliane na watu tofauti ukatapeliwa kuna utapeli sana katika kutuma mizigo kuwa makini kwenye hilo..
 

Forum statistics

Threads 1,214,720
Members 462,830
Posts 28,521,057