Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa upako,Anthony lusekero amrithi sheikh yahya (ikulu)??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by commonmwananchi, Jan 7, 2012.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,690
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    kupitia katika vipindi vyake vinavyorushwa na chanel ten television,mara kadhaa anaonyeshwa akiwa na press conference.
    Miongoni mwa yanayonifanya kujiuliza swali hili ni pale anapojitwika utabiri mbalimbali ikiwemo wa mvua na mafuriko yaliyotokea hivi karibuni jijini dsm.huku akiahidi kuzuia mvua kubwa zilizotarajiwa kuendelea kunyesha nchini.(kwa mujibu wa idara ya utabiri wa hali ya hewa nchini)
    La pili ni pale anapoongelea masuala ya siasa nchini akisema watu wasiandamane kudai haki zao,hata kama ni haki yao kikatiba kwani eti kwa kufanya hivyo kutakuwa na uvunjifu wa amani.
    Sasa basi kulingana na staili yake hii mpya liyoibuka nayo ndio ninapouliza JE AMEMRITHI RASMI MAREHEMU SHEIKH YAHYA(R.I.P).??
     
  2. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jibu ni hapana,huyu jamaa anataka kujifananisha na TB Joshua,unajua hawa jamaa huwa wana tabia ya kuigana hivi.

    Kwa hiyo anafanya hivi kujiaminisha kwa wale wanaomwamini kuwa naye ana uweze wa kutabiri mambo fulani.
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Haeleweki anasimamia kitu gani.
     
  4. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndo ujanja wa kula huo
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Alikua swahiba mkubwa wa sheikh yahya so hakuna ubaya kumrithi swahiba wako kama mlikua mmeshibana!
     
  6. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    NLIMWONA Temitope Bologun JOSHUA YULE JAMAA NI KIBOKO.
     
  7. w

    watambi Senior Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mbona ni kweli Mvua zilitoweka.iwe kwa kwa nguvu Za Giza au nguvu Za mungu alichosema ndicho kimetokea
     
  8. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45

    More Money
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,936
    Likes Received: 6,761
    Trophy Points: 280
    Mropokaji huyo, soon utamsikia akitetea haki za MASHOGA
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,525
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Tapeli huyo kama mwenzake lwakatare.
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,845
    Likes Received: 2,041
    Trophy Points: 280
    heeee bujibuji.............!!!!!!!!!!!!!!!!!hebu tusubirie tuone.
     
Loading...