Mzee Rose!!!

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Posts
4,641
Reaction score
3,686
wanaume wakiwa wazee wanaitwa Mzee Chizenga,Mzee Klorokwini,Mzee Mtambuzi lakini kwanini wanawake hawaitwi hivyo mfano Mzee Rose1980,Mzee Lizzy,Mzee Ashadii au hata Mzee Josephine03?
 
...he.!!
aaahaaahaaahaaaa... Umenichekesha mnoo.!!
..eti Mzee Lizzy.!?
 
ngoja walimu wa kiswahili waje... mzee kongosho
 
Angalia mahakamani kuhusu wazee wa baraza wakiwepo wa kike na wa kiume wote huitwa wazee wa baraza hawatofautishwi.
 
kwahiyo?? nini mtazamo wako??? sasa hii iwekwe chit chat ama lugha/??
 
Wakiwa wanawake wanaitwa bibi wazee.
 
Wakiwa wanawake wanaitwa bibi wazee.

hivi kuna lile neno ajuza!hawa wanawake wetu wa kileo ukiwaita ajuza si wanaweza kukupiga?mfano Smile akizeekazeeka umsalimie "shikamoo Ajuza Smile "si atakuua?
 
Angalia mahakamani kuhusu wazee wa baraza wakiwepo wa kike na wa kiume wote huitwa wazee wa baraza hawatofautishwi.

hata sisiemu wanasema wapiga kura wao ni wazee,humo ndani wapo wanawake wazee pia,lakini nishawahi sikia Mzee Mbise ila sijawahi sikia Mzee Nasieku!
 
hivi kuna lile neno ajuza!hawa wanawake wetu wa kileo ukiwaita ajuza si wanaweza kukupiga?mfano Smile akizeekazeeka umsalimie "shikamoo Ajuza Smile "si atakuua?

Mie nakutwanga konde kabisa ajuza limekaa kichawichawi vile
 
Mie nakutwanga konde kabisa ajuza limekaa kichawichawi vile

haa!haaa!haa!Blaki womani umenichekesha sana!mi mwenyewe naona lina-sound vibaya!sasa vipi nanyi kuitwa wazee?si ndio mambo ya usawa hayo!halafu ukiitwa mzee unajisikia kama mkubwa flani!ngoja siku nikikutana na tajiri wa mafuso Preta nitamsalimia shikamoo Mzee Preta!
 
hivi kuna lile neno ajuza!hawa wanawake wetu wa kileo ukiwaita ajuza si wanaweza kukupiga?mfano Smile akizeekazeeka umsalimie "shikamoo Ajuza Smile "si atakuua?
Unaweza ku subsititute ajuza na "kikongwe"?

Wenzetu wanawaita senior citizens.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…