Mzee na mwenye duka

DullyJr

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Posts
13,993
Reaction score
11,879
Mzee katumwa sidiria na mke wake,kufika dukani muuzaji mwanamke!
Mzee: nimetumwaa sidiria lakini size nimesahau
Muuzaji:njoo unishike matiti utajua size yake

mzee machale yakamcheza akaona ya ubwete hii,akamwambia nimesahau nilitumwa chupi.................
 
wazee wa vijiwe vya kahawa kariakoo utawajua tu.
 
Searching...100%
Loading...100%
Network Connected !
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…