Mzee Mzima, Mambo yako yana ukakasi

Mzee Mzima, Mambo yako yana ukakasi

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Posts
15,611
Reaction score
39,402
Habari za siku hii njema wana JF

Nilikua natafakari tu kwa maandishi, ukiwa mtu mzima lazima unapoenda mbele inafika mahala unasimama na kutafakari na kushughulika changamoto zote ulizozipata huko ulikotoka. Sasa ikiwa wewe ni ahambiliki, usiyetaka kusikia la mkuu, unaweza ukavunjika guu kama wahenga wa zamani walivyosema.

Kuifanya story fupi, nilikua nimekaa na baby drama mmoja hivi kwenye joint moja tunapata mbili tatu kusherekea sikukuu ya noeli, ajabu ya firauni yule dada kwa kutumia herufi kubwa (tena zikiwa kwenye bold) alisema maneno haya naomba kumnukuu:

" HUYU BABA JAMANI MIMI SIMPENDI,MAMBO YAKE YANA UKAKASI SANA"

Matamshi hayo mazito yakanifanya niwaze tu kama mpaka mabinti watamu na nyororo wanajua mambo yako yana ukakasi, basi huna budi kubadilika mzee mzima.
 
Habari za siku hii njema wana JF

Nilikua natafakari tu kwa maandishi, ukiwa mtu mzima lazima unapoenda mbele inafika mahala unasimama na kutafakari na kushughulika changamoto zote ulizozipata huko ulikotoka. Sasa ikiwa wewe ni ahambiliki, usiyetaka kusikia la mkuu, unaweza ukavunjika guu kama wahenga wa zamani walivyosema.

Kuifanya story fupi, nilikua nimekaa na baby drama mmoja hivi kwenye joint moja tunapata mbili tatu kusherekea sikukuu ya noeli, ajabu ya firauni yule dada kwa kutumia herufi kubwa (tena zikiwa kwenye bold) alisema maneno haya naomba kumnukuu:

" HUYU BABA JAMANI MIMI SIMPENDI,MAMBO YAKE YANA UKAKASI SANA"

Matamshi hayo mazito yakanifanya niwaze tu kama mpaka mabinti watamu na nyororo wanajua mambo yako yana ukakasi, basi huna budi kubadilika mzee mzima.
Ok.. subiria Nissan nyeupe itoke service.. maana we unaonekana utakuwa ni ndugu na Kakobe.
 
Ok.. subiria Nissan nyeupe itoke service.. maana we unaonekana utakuwa ni ndugu na Kakobe.
Askofu na nabii kakobe tafadhali. Japo sina undugu nae, lakini maneno yake yamekuwa yakileta faraja na tumaini jipya kwa wagonjwa.
 
Ok.. subiria Nissan nyeupe itoke service.. maana we unaonekana utakuwa ni ndugu na Kakobe.
Askofu na nabii kakobe tafadhali. Japo sina undugu nae, lakini maneno yake yamekuwa yakileta faraja na tumaini jipya kwa wagonjwa.
 
Huyo baba mwenye mambo ya ukakasi ni wa nchi gani mkuu?
 
Habari za siku hii njema wana JF

Nilikua natafakari tu kwa maandishi, ukiwa mtu mzima lazima unapoenda mbele inafika mahala unasimama na kutafakari na kushughulika changamoto zote ulizozipata huko ulikotoka. Sasa ikiwa wewe ni ahambiliki, usiyetaka kusikia la mkuu, unaweza ukavunjika guu kama wahenga wa zamani walivyosema.

Kuifanya story fupi, nilikua nimekaa na baby drama mmoja hivi kwenye joint moja tunapata mbili tatu kusherekea sikukuu ya noeli, ajabu ya firauni yule dada kwa kutumia herufi kubwa (tena zikiwa kwenye bold) alisema maneno haya naomba kumnukuu:

" HUYU BABA JAMANI MIMI SIMPENDI,MAMBO YAKE YANA UKAKASI SANA"

Matamshi hayo mazito yakanifanya niwaze tu kama mpaka mabinti watamu na nyororo wanajua mambo yako yana ukakasi, basi huna budi kubadilika mzee mzima.
Ubarikiwe
 
Back
Top Bottom