Mzee Mbeki na mzee Mkapa walipo mchana live Kagame

Mzee Mbeki na mzee Mkapa walipo mchana live Kagame

[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hii lugha hii jaman... Mtoa uzi pole sana asee [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] cheko langu mie
 
Mbona Kagame kwa Rwanda kafanya Vizuri kwenye Sekta za elimu na afya.Ndicho kilichoongewa hapo.
Mleta mada hujui Kiingereza.
 
Che Nkapa mwongo huyu ndiye aliuza mashirika yote tena kwa pesa za peremende. He should be ashamed of himself. Tena anaongopa kwa kusema assured health system and education delivery kuliko Europe, (What a lie) yeye aongelee pesa za walipa kodi alizokuwa anakula wakati yupo Marekani. Rwanda hawawezi kuwakaribia UK kwenye hiyo nyanja ni sawa na mlima na kichuguu.
 
Mbona wamemsifia sana, tena Mkapa kasema Rwanda imepiga hatua kwenye elimu na afya kuliko hata nchi za Europe.

Mleta mada unatutegea au?

Mkuu nilidhani utampa ile yako "hivi shuleni mnaenda kusomea ujinga?"
 
hii lugha si yetu hivyo tuvumiliane jamani! jamaa wameuma na kupuliza! hapa hawa wazee wamesifia maraisi vijana kuleta maendeleo ila pia wamechanwa kuwa wanawaza viti walivyookalia tu (uraisi) , ni wabinafsi , ni walafi na namna wameingia madarakani ni utata mtupu na si afrika ya usawa na haki tunayotaka! ukisoma HGL utajifunza kitu kinaitwa LATERAL MEANING NA SEMATIC MEANING , mfano ( mkate LATERAL MEANING au maana halisi ni mkate tu ambacho ni chakula , SEMATIC MEANING yake , au maana ya ndani mkate ni ujira wa kazi au riziki , eeh baba utupe mkate wetu wa kila siku!!)! hivyo semantically KAGAME amechanwa mbaya kabisa! mleta mada yuko sahihi from my English taught by teacher wangu mlokole wa Arusha!
Umeniacha njia panda na matumizi ya hayo maneno lateral na sematic.. Nafikiri ulikuwa unamaanisha literal meaning na figure of speech...😀😀😀
 
Hii siku hawa wazee waliamua kusema ukweli,tena Mzee Mkapa aliongea huku akimaanisha kabisa
natamani aje amfunde nakijana wake


ingekuwa speech ndo ubora mzee nkapa nikiboko kwa Marais na Mawaziri wakuu waliopita waliohai kwa Tanzania. Hongera zee nkapa kwani hata mkwara tu ulikuwa unawaogopesha wazungu
 
hii lugha si yetu hivyo tuvumiliane jamani! jamaa wameuma na kupuliza! hapa hawa wazee wamesifia maraisi vijana kuleta maendeleo ila pia wamechanwa kuwa wanawaza viti walivyookalia tu (uraisi) , ni wabinafsi , ni walafi na namna wameingia madarakani ni utata mtupu na si afrika ya usawa na haki tunayotaka! ukisoma HGL utajifunza kitu kinaitwa LATERAL MEANING NA SEMATIC MEANING , mfano ( mkate LATERAL MEANING au maana halisi ni mkate tu ambacho ni chakula , SEMATIC MEANING yake , au maana ya ndani mkate ni ujira wa kazi au riziki , eeh baba utupe mkate wetu wa kila siku!!)! hivyo semantically KAGAME amechanwa mbaya kabisa! mleta mada yuko sahihi from my English taught by teacher wangu mlokole wa Arusha!
Hakuna kitu kinachoitwa lateral meaning Bali ni literal meaning. Shenzi mbwa wee
 
Back
Top Bottom