Mzee Baba, kula uende zako...

Mzee Baba, kula uende zako...

CHIBA One

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2018
Posts
558
Reaction score
2,102
Ebana dunia hii: Tunashuhudia mengi hasa kwa hawa wanaojiita wadada wa mjini.

Demu anapiga ki skirt kiko juu ya mapaja, kajikanda make up, Kucha za bandia sjui wanaoshaje hata hzo papuchi... Huyu kamata gegeda sepa..

Eti hawavai chupi zinawachubua ni joto wanatembea wakiwa Ready! Tembeza rungu ondoka

umekutana nae siku ya kwanza kesho yake tu anakutajia kodi, mawigi, deni lake kwenye mikoba, na anataka Iphone..hawazii future.. Gegeda ondoka zako

Halafu hawa hawa wanasema " HAKUNA WAOAJI, Wanyaume wenyenywe ni mbwa tu wanyatuchenyea wanatuacha"

Mpaka, Siku wakipata akili za kujithamini, na kuishi kwa maadili kama wanawake!

NAKARIBISHA VITUNGUU SWAUMU[emoji16][emoji16]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dem wa hivyo hata kitandani hajui kubailojiana, anaweza akakupa staili 2(Mbuzi kagoma, na Mende) hafu akaishi kukutegea tu ukojoe wewe. Mtu katupia makeup hizo romance za kumwekea ulimi maskioni, shingoni nk utazianzaje
Ebana dunia hii: Tunashuhudia mengi hasa kwa hawa wanaojiita wadada wa mjini.

Demu anapiga ki skirt kiko juu ya mapaja, kajikanda make up, Kucha za bandia sjui wanaoshaje hata hzo papuchi... Huyu kamata gegeda sepa..

Eti hawavai chupi zinawachubua ni joto wanatembea wakiwa Ready! Tembeza rungu ondoka

umekutana nae siku ya kwanza kesho yake tu anakutajia kodi, mawigi, deni lake kwenye mikoba, na anataka Iphone..hawazii future.. Gegeda ondoka zako

Halafu hawa hawa wanasema " HAKUNA WAOAJI, Wanyaume wenyenywe ni mbwa tu wanyatuchenyea wanatuacha"

Mpaka, Siku wakipata akili za kujithamini, na kuishi kwa maadili kama wanawake!

NAKARIBISHA VITUNGUU SWAUMU[emoji16][emoji16]

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ebana dunia hii: Tunashuhudia mengi hasa kwa hawa wanaojiita wadada wa mjini.

Demu anapiga ki skirt kiko juu ya mapaja, kajikanda make up, Kucha za bandia sjui wanaoshaje hata hzo papuchi... Huyu kamata gegeda sepa..

Eti hawavai chupi zinawachubua ni joto wanatembea wakiwa Ready! Tembeza rungu ondoka

umekutana nae siku ya kwanza kesho yake tu anakutajia kodi, mawigi, deni lake kwenye mikoba, na anataka Iphone..hawazii future.. Gegeda ondoka zako

Halafu hawa hawa wanasema " HAKUNA WAOAJI, Wanyaume wenyenywe ni mbwa tu wanyatuchenyea wanatuacha"

Mpaka, Siku wakipata akili za kujithamini, na kuishi kwa maadili kama wanawake!

NAKARIBISHA VITUNGUU SWAUMU[emoji16][emoji16]

Sent using Jamii Forums mobile app
Hakika mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom