My Wife.... Her besuty

Wengine vichwa huwa vinatuuma tukisoma Kingereza haswa kikiwa kimeandikwa paragraphs nyingi kama hizoi.....ngoja nikameze panadol sasa
 
Mrembo na Proefesa sijui dokta, maana umekaa kama prof na huyu mrembo sijui patakuwaje.
Si unajua ma prof wanavyohangaikaga wakipata mrembo unakuta kasoma dayati zote duniani na kagundua vyakula vyote vitamu vina madhara.
Unakuta kachemsha mchicha na whisky.

Intellectual collection yake yooooote unaikuta mezani
Anaanza kukusimulia alivyogundua ssijui nini
Mavitu magumuuuu!

Nakupa angalizo tu, sipendi mtu ashindwe kutema sumu jamani.

Utamuweza Tausi, lakini ameshaanza kunivutia kidogo kidogo.....
 
haha duh...kuchemsha Mchicha kwa whisky!!
Hakuna Professor hapa, labda u-professor kwa kumudu kuishi maisha haya niyaishiyo.
Maisha ambayo yamejaa changamoto ambazo zimetuzidi vimo hata uzito, changamoto zinazotudumaza kila uchao.
Hakika katika maisha hayo ukiweza kuiona kesho ukiwa na nguvu zako, kweli unaweza ukawa profesa mzuri katika street university....lol.
Hapo kwenye red, unaweza ukadhani unatema sumu kumbe mwanzako kwake ndiyo kinywaji pendwa.
Hapo kwenye kijani kuna comedy nilipata kusoma mahali, kuna siku nitairusha hapa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…