my trip to ngoro ngoro crater,

my trip to ngoro ngoro crater,

zanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Posts
201
Reaction score
257
DSC00021.JPGDSC00005.JPGDSC00036.JPGDSC00043.JPGDSC00039.JPGDSC00046.JPGDSC00052.JPGDSC00055.JPGDSC00024.JPGDSC00017.JPGDSC00028.JPGDSC00064.JPGDSC00081.JPGDSC00176.JPGDSC00087.JPG
 
Ghalama zake zikoje mpaka kufika huko?
 
zanga mbona sikuoni naoma wazungu tu?
 
Last edited by a moderator:
nilifika hapo aisee...kuna kaubaridi flan kakiutofauti sana hapo....af simba wa hapo wapo kama wakishua hivi hawana tabu na viwanyama vidogo vidogo...so nice....
 
kuingia hapa ngoro ngoro unakua unatokea karatu, pale kwa mheshimiwa Dr Slaa, kutoka karatu hadi geti la kuingia ngoro ngoro ni nusu saa, , kama una private car unalipa sh 10,000 unalipia gari, then sh 1,500 kwa kila mtu, kuhusu hoteli kuna hoteli ambazo zipo kwenye crater ream, kama sopa lodge, ambazo gharama zake zina anzia dola 300 na kuendelea, ila una weza kupata hoteli hapo karatu kwa dola 150, then unaingia crater unarudi kulala karatu,gari za kuingia crater unaweza kukodi hapo karatu, haitazidi dola mia, ila kama una kodi gari kutoka arusha ni dola 150, crater ni kubwa ina bidi upate guide, huyu utamlipa elfu 20, na kutoka arusha hadi karatu ni masaa ma tatu, hpope nime eleweka kiongozi
 
Zanga umesahau kuwakumbusha kwa wanaoenda na magari private kuwa lazima iwe 4WD
 
yep pana baridi sana, ni zaidi ya meter 3000 kutoka usawa wa bahari, gues ni kama 4500m kwenye crater ream, ili niweze kulala nilijifunika blanket 3 na shuka, then niliwekewa heater, kama haitoshi nilipewa na kama mpira hivi ulijazwa maji ya moto sana, ukilala una ukumbatia, its a wonderful place
 
kwa wale ambao hawajawahi kufika, hili ni shimo, ndani ya shimo hilo kuna wanyama ndio kama una vyo ona, nilipata historia kwamba shimo hili lilitokana na kuzama kwa mlima, yaani hapo palikua mlima mkubwa, cna uhakika na hilo, kwa yeyote mwenye kujua ukweli juu ya hii crater atupe habari.
 
Ngorongoro inapendeza. Thanks kwa taarifa. Tutajipanga nasi tutembelee huko.
 
Kwa kuokoa gharama kwa watu wa mikoani unaweza ukalala Arusha asubuhi ukaanza safari saa nne utakuwa umeshaingia ngorongoro creater unazunguka mpaka saa tisa then unapanda unaweza kurudi arusha au ukalala karatu kuna vyumba kiwango kizuri ni kuanzia elfu 20 kumbuka kubeba chakula creater hakuna huduma yeyote zaidi ya kuona maajabu ya dunia
 
kuingia hapa ngoro ngoro unakua unatokea karatu, pale kwa mheshimiwa Dr Slaa, kutoka karatu hadi geti la kuingia ngoro ngoro ni nusu saa, , kama una private car unalipa sh 10,000 unalipia gari, then sh 1,500 kwa kila mtu, kuhusu hoteli kuna hoteli ambazo zipo kwenye crater ream, kama sopa lodge, ambazo gharama zake zina anzia dola 300 na kuendelea, ila una weza kupata hoteli hapo karatu kwa dola 150, then unaingia crater unarudi kulala karatu,gari za kuingia crater unaweza kukodi hapo karatu, haitazidi dola mia, ila kama una kodi gari kutoka arusha ni dola 150, crater ni kubwa ina bidi upate guide, huyu utamlipa elfu 20, na kutoka arusha hadi karatu ni masaa ma tatu, hpope nime eleweka kiongozi
Thanks kwa taarifa nzuri!!

yep pana baridi sana, ni zaidi ya meter 3000 kutoka usawa wa bahari, gues ni kama 4500m kwenye crater ream, ili niweze kulala nilijifunika blanket 3 na shuka, then niliwekewa heater, kama haitoshi nilipewa na kama mpira hivi ulijazwa maji ya moto sana, ukilala una ukumbatia, its a wonderful place
More motivated now to be there one day!!

Ziara za hatari kama hizo usizirudie tena...
Hahaha, Acha kututisha mkuu!!

Kwa kuokoa gharama kwa watu wa mikoani unaweza ukalala Arusha asubuhi ukaanza safari saa nne utakuwa umeshaingia ngorongoro creater unazunguka mpaka saa tisa then unapanda unaweza kurudi arusha au ukalala karatu kuna vyumba kiwango kizuri ni kuanzia elfu 20 kumbuka kubeba chakula creater hakuna huduma yeyote zaidi ya kuona maajabu ya dunia
Mkuu umenipa moyo, gharama zilikuwa zinatisha aise!! I will be there in december 2012.
 
kuingia hapa ngoro ngoro unakua unatokea karatu, pale kwa mheshimiwa Dr Slaa, kutoka karatu hadi geti la kuingia ngoro ngoro ni nusu saa, , kama una private car unalipa sh 10,000 unalipia gari, then sh 1,500 kwa kila mtu, kuhusu hoteli kuna hoteli ambazo zipo kwenye crater ream, kama sopa lodge, ambazo gharama zake zina anzia dola 300 na kuendelea, ila una weza kupata hoteli hapo karatu kwa dola 150, then unaingia crater unarudi kulala karatu,gari za kuingia crater unaweza kukodi hapo karatu, haitazidi dola mia, ila kama una kodi gari kutoka arusha ni dola 150, crater ni kubwa ina bidi upate guide, huyu utamlipa elfu 20, na kutoka arusha hadi karatu ni masaa ma tatu, hpope nime eleweka kiongozi
Mkuu hizo bei nilizobold ni za zamani sana kwa Karatu ndio unaweza pata gari kwa $150 ila kwa Arusha ni ngumu sana kwa day trip ya Ngorongoro Crater kupata gari haswa hizi Land Cruiser zenye Pop up roof kwa hiyo bei naongelea uzoefu maana nipo kwenye hizishughuli..
 
Back
Top Bottom