My first 11 for bpl season 2013-14

My first 11 for bpl season 2013-14

osokonoi

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2008
Posts
1,246
Reaction score
399
Mwana michezo mwenzenu najitokeza kuwapa hongera sana Man City kwa kuwa mabingwa wa BPL mara mbili ndani ya misimu mitatu. WAMESTAHILI!

Ukiachiliambali Man city kuwa mabingwa lakini vilevile kuna timu zingine ambazo mimi naona zinastahili pongezi za ziada.

Liverpool;- Tumishuhudia wakicheza kandanda safi na kufanya kile ambacho hakikutarajiwa na wengi. Ligi ilipoanza wachambuzi wote wa soka hawakuipa Liverpool nafasi yoyote na tulikuwa tukiona wakibishana kwamba nani atakuwa bingwa kati ya Man U, Chelsea, Man City, ama Arsenal. Sidhani kama lilikuwa ni kosa hasa ukizingatia Suarez alikuwa anaonekana kuwa unsettled. Timu ilikuwa haina budget kubwa na kushindwa kununua wachezaji kama Diego Costa, Henrikh Mkhitaryan etc. Ila juhudi na mfumo sahihi kwa wacheza waliyokuwepo vimeonekana kuwa suluhisho.

Sunderland;- Ligi ikiwa imefikia katikati ya mwezi wa nne, timu hii ilikuwa mkiani. Kuwa wa mwisho haikuwa hoja sana kwa wakati ule ila mechi zilizokuwa mbele yao ndiyo zilikuwa zinaleta hisia kwamba wanaweza wakateremka daraja. Wamefanya kinyume na mawazo ya wengi na wanastahili pongezi.

Everton;- Watu wanaweza kusema kwamba Moyes aliicha Everton katika hali nzuri ila hakuna ubishi kwamba Martinez amebadilisha kwa kiasi kikubwa uchezaji wa timu yake. Msimu uliyopita tuliona Moyes akitegemea sana long balls and crosses to big guys like Fellaini. Lakini msimu huu tumeona magoli vilevile yakipatikana kwa move za katikati kupitia kwa McCarthy, Leon osman, Deulofeu & ross Barkley…his goals against Newcastle and Man city should compete for the BPL goal of the season!

Southampton;- Katika gemu zote za Southampton nilizoziangalia, hakuan hata mechi moja ambayo siku enjoy. Hatuoni majina makubwa katika timu hii ila spirit na ufundi wa kiwango kizuri. Njia pekee ya timu kupata mafanikio ya ufundi and football fluidity tuliyoiona ni kufanya investment kwa vijana wadogo. Academy ya Southampton imetuletea Theo Walcott, Oxlade Chamberlain, Gareth Bale na sasa the likes of Lallana na Luke Shaw

Nimetaja timu chache lakini najua na wewe unazo ambazo ungependa kuziongelea…uwanja ni wako

Apart from teams BPL 2013-14 imetupa burudani ya kuona vipaji binafsi. Kuna vile tulivyovitarajia na kuna vingine hatukuvitarajia.
After saying that then, below is my best 11 for BPL 2013/14

Goal Keeper; - JOE HART
Defenders; - SEAMUS COLEMAN, PER MERTESACKER, VICENT KOMPANY & LEIGHTON BAINES
Midfield; - EDE HAZARD, STEVEN GERRERD, YAYA TOURE & ADAM LALLANA,
Strikers; - SERGIO AGUERO & LUIS SUAREZ
 
unazungumziaje 'kombinesheni' ya TERRY & CAHILL ukizingatia kwamba CHELSEA FC wameruhusu magoli 27 tu msimu mzima?
Pia inapokuja suala la kulinda goli huoni kwamba mabeki wa CHELSEA FC wana kipaji cha pekee?🙂

Naomba kutoa hoja.
cc. Ntuzu, Mentor, Mbu, Nzi, Mosdef, Gwahamala,
Mwana michezo mwenzenu najitokeza kuwapa hongera sana Man City kwa kuwa mabingwa wa BPL mara mbili ndani ya misimu mitatu. WAMESTAHILI!

Ukiachiliambali Man city kuwa mabingwa lakini vilevile kuna timu zingine ambazo mimi naona zinastahili pongezi za ziada.

Liverpool;- Tumishuhudia wakicheza kandanda safi na kufanya kile ambacho hakikutarajiwa na wengi. Ligi ilipoanza wachambuzi wote wa soka hawakuipa Liverpool nafasi yoyote na tulikuwa tukiona wakibishana kwamba nani atakuwa bingwa kati ya Man U, Chelsea, Man City, ama Arsenal. Sidhani kama lilikuwa ni kosa hasa ukizingatia Suarez alikuwa anaonekana kuwa unsettled. Timu ilikuwa haina budget kubwa na kushindwa kununua wachezaji kama Diego Costa, Henrikh Mkhitaryan etc. Ila juhudi na mfumo sahihi kwa wacheza waliyokuwepo vimeonekana kuwa suluhisho.

Sunderland;- Ligi ikiwa imefikia katikati ya mwezi wa nne, timu hii ilikuwa mkiani. Kuwa wa mwisho haikuwa hoja sana kwa wakati ule ila mechi zilizokuwa mbele yao ndiyo zilikuwa zinaleta hisia kwamba wanaweza wakateremka daraja. Wamefanya kinyume na mawazo ya wengi na wanastahili pongezi.

Everton;- Watu wanaweza kusema kwamba Moyes aliicha Everton katika hali nzuri ila hakuna ubishi kwamba Martinez amebadilisha kwa kiasi kikubwa uchezaji wa timu yake. Msimu uliyopita tuliona Moyes akitegemea sana long balls and crosses to big guys like Fellaini. Lakini msimu huu tumeona magoli vilevile yakipatikana kwa move za katikati kupitia kwa McCarthy, Leon osman, Deulofeu & ross Barkley…his goals against Newcastle and Man city should compete for the BPL goal of the season!

Southampton;- Katika gemu zote za Southampton nilizoziangalia, hakuan hata mechi moja ambayo siku enjoy. Hatuoni majina makubwa katika timu hii ila spirit na ufundi wa kiwango kizuri. Njia pekee ya timu kupata mafanikio ya ufundi and football fluidity tuliyoiona ni kufanya investment kwa vijana wadogo. Academy ya Southampton imetuletea Theo Walcott, Oxlade Chamberlain, Gareth Bale na sasa the likes of Lallana na Luke Shaw

Nimetaja timu chache lakini najua na wewe unazo ambazo ungependa kuziongelea…uwanja ni wako

Apart from teams BPL 2013-14 imetupa burudani ya kuona vipaji binafsi. Kuna vile tulivyovitarajia na kuna vingine hatukuvitarajia.
After saying that then, below is my best 11 for BPL 2013/14

Goal Keeper; - JOE HART
Defenders; - SEAMUS COLEMAN, PER MERTESACKER, VICENT KOMPANY & LEIGHTON BAINES
Midfield; - EDE HAZARD, STEVEN GERRERD, YAYA TOURE & ADAM LALLANA,
Strikers; - SERGIO AGUERO & LUIS SUAREZ
 
Cech ni bora kuliko Hart kwa kulinganisha 'clean sheets'.

Pia sioni kama midfield iko sawa: je, wale wa kuzuia hawapo mbona hiyo timu itafungika kwa urahisi sana GERRARD atakapoteleza?:smile-big:
Mwana michezo mwenzenu najitokeza kuwapa hongera sana Man City kwa kuwa mabingwa wa BPL mara mbili ndani ya misimu mitatu. WAMESTAHILI!

Ukiachiliambali Man city kuwa mabingwa lakini vilevile kuna timu zingine ambazo mimi naona zinastahili pongezi za ziada.

Liverpool;- Tumishuhudia wakicheza kandanda safi na kufanya kile ambacho hakikutarajiwa na wengi. Ligi ilipoanza wachambuzi wote wa soka hawakuipa Liverpool nafasi yoyote na tulikuwa tukiona wakibishana kwamba nani atakuwa bingwa kati ya Man U, Chelsea, Man City, ama Arsenal. Sidhani kama lilikuwa ni kosa hasa ukizingatia Suarez alikuwa anaonekana kuwa unsettled. Timu ilikuwa haina budget kubwa na kushindwa kununua wachezaji kama Diego Costa, Henrikh Mkhitaryan etc. Ila juhudi na mfumo sahihi kwa wacheza waliyokuwepo vimeonekana kuwa suluhisho.

Sunderland;- Ligi ikiwa imefikia katikati ya mwezi wa nne, timu hii ilikuwa mkiani. Kuwa wa mwisho haikuwa hoja sana kwa wakati ule ila mechi zilizokuwa mbele yao ndiyo zilikuwa zinaleta hisia kwamba wanaweza wakateremka daraja. Wamefanya kinyume na mawazo ya wengi na wanastahili pongezi.

Everton;- Watu wanaweza kusema kwamba Moyes aliicha Everton katika hali nzuri ila hakuna ubishi kwamba Martinez amebadilisha kwa kiasi kikubwa uchezaji wa timu yake. Msimu uliyopita tuliona Moyes akitegemea sana long balls and crosses to big guys like Fellaini. Lakini msimu huu tumeona magoli vilevile yakipatikana kwa move za katikati kupitia kwa McCarthy, Leon osman, Deulofeu & ross Barkley…his goals against Newcastle and Man city should compete for the BPL goal of the season!

Southampton;- Katika gemu zote za Southampton nilizoziangalia, hakuan hata mechi moja ambayo siku enjoy. Hatuoni majina makubwa katika timu hii ila spirit na ufundi wa kiwango kizuri. Njia pekee ya timu kupata mafanikio ya ufundi and football fluidity tuliyoiona ni kufanya investment kwa vijana wadogo. Academy ya Southampton imetuletea Theo Walcott, Oxlade Chamberlain, Gareth Bale na sasa the likes of Lallana na Luke Shaw

Nimetaja timu chache lakini najua na wewe unazo ambazo ungependa kuziongelea…uwanja ni wako

Apart from teams BPL 2013-14 imetupa burudani ya kuona vipaji binafsi. Kuna vile tulivyovitarajia na kuna vingine hatukuvitarajia.
After saying that then, below is my best 11 for BPL 2013/14

Goal Keeper; - JOE HART
Defenders; - SEAMUS COLEMAN, PER MERTESACKER, VICENT KOMPANY & LEIGHTON BAINES
Midfield; - EDE HAZARD, STEVEN GERRERD, YAYA TOURE & ADAM LALLANA,
Strikers; - SERGIO AGUERO & LUIS SUAREZ
 
1.joe hart
2.coleman
3.luke shaw
4.cahil
5.kosceinly
6.fernandinho
7.stearing
8.yaya toure
9.suarez
10.larana
11.hazard

sub:
Company
shneiderin
baines
sturridge
coutinho
de gea
 
unazungumziaje 'kombinesheni' ya TERRY & CAHILL ukizingatia kwamba CHELSEA FC wameruhusu magoli 27 tu msimu mzima?
Pia inapokuja suala la kulinda goli huoni kwamba mabeki wa CHELSEA FC wana kipaji cha pekee?🙂

Naomba kutoa hoja.
cc. Ntuzu, Mentor, Mbu, Nzi, Mosdef, Gwahamala,

Mkuu...usiwape sifa hao mabeki wenu coz nyie kilichosaidia msifungwe goli nyingi ni kupaki basi-mfumo ambao timu nzima inageuka kuwa mabeki aka 9-0-1!
 
Mimi ni Chelsea FC; cc Ntuzu, Mentor.

ngoja nijaribu kupanga ya kwangu:

1. Cech.
Mabeki: Zabaletta, Cahill, Terry, Cesar Azpilicueta.
Viungo(wa kukaba): Matic na Yaya Toure.
Viungo(offensive): Hazard, Suarez, Silva.
Striker: Edin Dzeko.

Hiyo ni : 4-2-3-1. Suarez akiwa nyuma ya Dzeko, ataokota chochote anachodondosha Dzeko, Dzeko ni mzuri wa mipira ya juu.

Kwenye benchi:
Makipa: Joe Hart, na Simon Mignolet.
Mabeki: Per Mertesacker, Kompany, Ivanovic, Coleman.
Viungo: Ramires, Nasri,
Vingo(washambuliaji); Willian, Oscar, Stealling,
Strikers: Aguero, Dan Sturridge,

Naomba kuwasilisha.🙂
 
si kweli; mabeki wetu hawajifunga magoli mengi kama wenu.
pia hawatelezi hovyo uwanjani..

chelsea imefungwa magoli 27 tu. kama wewe mpenda mpira mbona usikubali hilo? au umeambiwa ubishane hadi kifo?🙂
Mkuu...usiwape sifa hao mabeki wenu coz nyie kilichosaidia msifungwe goli nyingi ni kupaki basi-mfumo ambao timu nzima inageuka kuwa mabeki aka 9-0-1!
 
sawa; asante kwa maoni.
1.joe hart
2.coleman
3.luke shaw
4.cahil
5.kosceinly
6.fernandinho
7.stearing
8.yaya toure
9.suarez
10.larana
11.hazard

sub:
Company
shneiderin
baines
sturridge
coutinho
de gea
 
cech ni bora kuliko hart kwa kulinganisha 'clean sheets'.

Pia sioni kama midfield iko sawa: Je, wale wa kuzuia hawapo mbona hiyo timu itafungika kwa urahisi sana gerrard atakapoteleza?:smile-big:

beki za chelsea ni nzuri sana ukilinganisha na man city,msimu huu cahil alikuwa bora sana na combination na terry,azpilicueta na ivanovic ndio siri ya ubora wa cech mimi kura yangu naitupa kwa hart kwani beki zake zilichoma sana lakini alikuwa imara langoni
 
Mkuu...usiwape sifa hao mabeki wenu coz nyie kilichosaidia msifungwe goli nyingi ni kupaki basi-mfumo ambao timu nzima inageuka kuwa mabeki aka 9-0-1!


mkuu kuna wakati wa kuweka ushabiki kando.
mbona hukui?

au 2-0 za tarehe 27 bado zinakuuma?
Pole jana mngekuwa mnasherehekea ubingwa; kama si kuteleza tarehe 27.
 
OK; hapo umezungumza kitaalamu; pokea 5.
cc.Gwahamala.
beki za chelsea ni nzuri sana ukilinganisha na man city,msimu huu cahil alikuwa bora sana na combination na terry,azpilicueta na ivanovic ndio siri ya ubora wa cech mimi kura yangu naitupa kwa hart kwani beki zake zilichoma sana lakini alikuwa imara langoni
 
mkuu +255, sturridge ni mzuri ila moja ya kitu kilichonifanya nisimweke ni kosa lake la kuchanganya maamuzi. Sehemu ya kutoa pasi anataka kupangua beki mwenyewe (Kuna wanaosema ni sababu ya uchoyo) na sehemu ya kupiga anatoa pasi especially akimuona Suarez. Plus naona hao wawili niliwachagua wanatalent zaidi. Cahill ni beki mzuri ila hamfikii kompany (Maoni yangu) kompany is very srong especially in the air, determine and he is a leader. Nimempa kompany ushiriano na per kwasababu ya kuchanganya determination & leadership (Kompany)…halafu accuracy & composure (Per)
Sturridge na Cahill inabidi wawepo hapo.
 
1.de gea 2.rafael 3.evra.4vidic 5.ferdinand.6carrick 7.valencia.8mata.9van persie 10.rooney.11 kagawa hiki ndio kikosi changu bora msimu huu ulioisha!!
 
Kombinesheni ya Terry na Cahill ni nzuri. Wakati nachagua timu yangu moja ya kitu nilichokiangalia kilikuwa ni leadership, terry na komp wanafanana katika hilo. Kwenye mipira ya juu I think komp is better kutokana na kuwa na nguvu zaidi, speed I will give it to komp. Per nimemchagua kutona na accuracy ya mgawanyo wake wa mipira na utulivu ambao nafikiri unasaidia sana pale panapowa na panic.

Chelsea wanastahili hongera kwa kuruhusu magoli machache.

Naomba nitofautiane na wewe kidogo. Kwa upande wangu mimi Chelsea wamefungwa magoli machache kutokana na mfumo wao wa kulinda goli zaid kulikoni kushambulia. Mabeki wa chelsea wamekuwa wakipata msaada mkubwa kutoka midfields and sometimes strikers (Utakumbuka kwa eto ndiye aliyesababisha penalt chelsea walipocheza na ATM).

Baada ya chelsea kufungwa na ATM na hazard kutoa maoni yake, jose alimlaumu hazard moja kwa moja kwa magoli waliyofungwa. Kwanini anamlaumu midfielder badala ya beki?

Kukosekana kwa teryy na cahill kwenye list yangu hakumaanishi kwamba beki ya chelsea siyo nzuri.
unazungumziaje 'kombinesheni' ya TERRY & CAHILL ukizingatia kwamba CHELSEA FC wameruhusu magoli 27 tu msimu mzima?
Pia inapokuja suala la kulinda goli huoni kwamba mabeki wa CHELSEA FC wana kipaji cha pekee?🙂

Naomba kutoa hoja.
cc. Ntuzu, Mentor, Mbu, Nzi, Mosdef, Gwahamala,
 
Kuna ambao wanasema Wojciech Szczesny ndiyo kipa aliyefanya vizuri msimu huu, wakiwa na sababu kwamba ni kipa aliyefuta magoli mengi ya wazi kuliko makipa wengine. Kuna wanaosema huu msimu ulikuwa wa David de Gea...well I don't know labda ni kwasababu ndiyo mcheza wa Man u alifanya vizuri zaid kwa msimu huu.

Man city kama ilivyo kwa Liverpool, wamechaza open play kwa takriban msimu mzima. And when you play like that then it means team pinzani wanaweza kuingia kwa urahisi ndani ya eneo la kipa. Chelsea wamekuwa very defensive and that means ni vigumu kuingia kwenye box yao and that is an advantage kwa goal stopper.

To me Hart is better sababu amekuwa exposed kutokana na style ya Man City

Nafikiri kosa la Stevie g kuteleza umeliweka kama utani. Gerrard amekuwa mchezaji mzuri wa years. Hata baada ya kubadilishwa nafasi amekuwa akiendelea kufanya vizuri na kosa alilolifanya ni la kwaida and it can happen to anyone. I think a lot of coachers would like to have my combination of Stevie and Yaya
Cech ni bora kuliko Hart kwa kulinganisha 'clean sheets'.

Pia sioni kama midfield iko sawa: je, wale wa kuzuia hawapo mbona hiyo timu itafungika kwa urahisi sana GERRARD atakapoteleza?:smile-big:
 
Hii taarifa siisomi tena, hamna hata mchezaji mmoja wa arsenal
 
Back
Top Bottom