MWONGOZO TAFADHALI: N COMPUTING HAIWASHI MONITORS ZOTE KASORO SERVER TU


Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,099
Likes
260
Points
180
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,099 260 180
habari za leo wanaforum yetu pendwa, kama heading inavyosema hapo juu. hapa ofisini kwetu zimekuja computer za msaada zikitumia N computing system. awali zilikuwa zinapiga kazi fresh tu. Ila sasa baada ya muda ni kuwa zikaanza kusumbua moja baada ya nyimgine na hatimaye leo zimegoma zote kasoro server tu.
configuration yake ni kuwa server/CPU moja inapeleka monitor sita tofauti, hapa ni kuwa tano zimegoma so kazi inafanyika kwenye server tu.
Cc: CHIEF MKWAWA , ymollel , Young Master
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,309
Likes
9,099
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,309 9,099 280
sijajua ni nini N computing, ila nna swali na mimi una nini kinachopeleka signal za video kwenye hizo monitor tofauti? ni gpu? hebu anza na hapo huenda ndio kuna matatizo. sababu server ndio mama huenda ndio maana haijaathiriwa na tatizo la kipeleka signal
 
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,281
Likes
598
Points
280
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,281 598 280
sijajua ni nini N computing, ila nna swali na mimi una nini kinachopeleka signal za video kwenye hizo monitor tofauti? ni gpu? hebu anza na hapo huenda ndio kuna matatizo. sababu server ndio mama huenda ndio maana haijaathiriwa na tatizo la kipeleka signal
NComputing, ni kifaa cha remote connection. Unatumia computer moja kama main/server halafu kila computer nyingine inafungwa hicho kifaa (pc station) hivyo wewe kazi yako ni kuongeza Monitor,keyboard,mouse
 
S

Sheeba

Member
Joined
Sep 16, 2013
Messages
23
Likes
6
Points
5
S

Sheeba

Member
Joined Sep 16, 2013
23 6 5
Hizo nyingine ukiwasha zinaonyesha nini? Any error messages? Ni ncomputing ipi kuna L series, X Series,...
 
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,761
Likes
747
Points
280
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,761 747 280
habari za leo wanaforum yetu pendwa, kama heading inavyosema hapo juu. hapa ofisini kwetu zimekuja computer za msaada zikitumia N computing system. awali zilikuwa zinapiga kazi fresh tu. Ila sasa baada ya muda ni kuwa zikaanza kusumbua moja baada ya nyimgine na hatimaye leo zimegoma zote kasoro server tu.
configuration yake ni kuwa server/CPU moja inapeleka monitor sita tofauti, hapa ni kuwa tano zimegoma so kazi inafanyika kwenye server tu.
Cc: CHIEF MKWAWA , ymollel , Young Master
Duh!!! Siku nyingi sana sijatumia hii N Computing. But haraka haraka tu anza kwa kuangalia physical network connection kuanzia kwenye server, kuja kwenye switch hadi kwenye hizo clients, check kama cables zote za ethernet ziko connected vizuri na zina blink kuonyesha kuwa zinapokea mawasiliano.

Kama ukiona kwenye physical connection kila kitu kipo kipo sawa basi angalia network settings kwenye clients zako kama zimekuwa configured correctly.
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,152