mwl wa history na geography

mwl wa history na geography

kitonsa

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Posts
1,213
Reaction score
2,667
Mi ni mwalimu wa wa sec diploma holder wa history na geography natafuta shule ya kufundisha dar au mkoa wa pwani nimefundisha sana mbali na dar sasa nataka kufanya kazi nyumbani(dar) uzoefu miaka 6 piga no 0653205985
 
Mi ni mwalimu wa wa sec diploma holder wa history na geography natafuta shule ya kufundisha dar au mkoa wa pwani nimefundisha sana mbali na dar sasa nataka kufanya kazi nyumbani(dar) uzoefu miaka 6 piga no 0653205985
<br />
<br />
haya mwalimu,unafundisha O levo au A levo???
 
Back
Top Bottom