Mwl Nyerere:waziri UK kapatikana na tuhma ya ngono prime minister akamwambia juzulu!

SEGUZO

JF-Expert Member
Sep 30, 2016
280
250
Nakumbuka kuna vedeo ya hutuba ya baba wa taifa akizugumzia umuhimu wa uwajibikaji na kuhusiana tukio la waziri mmoja wa UK, aliye tuhumiwa na Uhusiano wa kimapenzi na secretary wake ndio waziri mkuu akamlazimisha ajuuzulu.
Wakuu aneyeijua vizuri ishuu hiyo, atujuze kwa upana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom