Mwisho wa jeuri ya binadamu ni Kifo

Mwisho wa jeuri ya binadamu ni Kifo

zandrano

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Posts
8,524
Reaction score
9,486
Hata uwe na jeuri kiasi gani, au dharau na uonevu lakini Mwisho wa siku Jeuri ya binaadamu inamalizwa na KIFO.

Kwa hakika mwisho wa Jeuri ya binaadamu ni KIFO.

ushauri wangu kwa binaadamu amabo bado tupo hai, tuache jeuri, kiburi na kuwanyanyasa binadaamu wenzako. tutendeane mema.

Kifo ndio mwisho wa Jeuri ya binaadamu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom