ferre.g
JF-Expert Member
- Mar 3, 2013
- 2,215
- 329
Nami piaNatamani Wajumbe wote wa BMK waliopo Dodoma kwa sasa wapatwe na Ebola!
Nami piaNatamani Wajumbe wote wa BMK waliopo Dodoma kwa sasa wapatwe na Ebola!
Utajisikiaje ukirudi nyumbani leo ukakuta familia yenu wote wameugua ebola?Natamani Wajumbe wote wa BMK waliopo Dodoma kwa sasa wapatwe na Ebola!
umepigwa ngeu! Hata ni mdau usiwe mbuniUtajisikiaje ukirudi nyumbani leo ukakuta familia yenu wote wameugua ebola?
Utajisikiaje ukirudi nyumbani leo ukakuta familia yenu wote wameugua ebola?
Kwa hiyo kwa akili yako unafikiri CCM imefika mwisho kirahisi namna hiyo?
Hebu ngoja uone jinsi mambo yatakavyokuwa kinyume na unavyodhani! Time will tell!CCM bado haitafika mwisho Bunge Maalum la Katiba likimaliza kazi, kama unabisha subiri uone UKAWA watakavyoaibika!
Umeonaeeeeh?Wazanzibar wao hawana shida wala haiwahusu kwasababu wao tayari wanakatiba yao.
endelea kujifariji! mama akeee! madeluEndelea kujiaminisha hivyo lakini utasubiri sana ccm wanatumikia watu wanasonga mbele tu.
Hata Hitla na Sadam Hussein na Ottoman vivyo. Hakuna marefu yasiyo na mwishoHata Farao hakuujua mwisho wa utawala wake.......
ndio tatizo la mungu yaani ukishamtenda dhambi ile dhambi inageuka kuwa laana!! Na laana hio hua haiiishi hadi pale utakapotubu kwa kumaanisha. Na ukizidi kushupaza shingo ndivyo unavyoukaribisha mwisho wako. Mungu ibariki tanzania
CCM bado haitafika mwisho Bunge Maalum la Katiba likimaliza kazi, kama unabisha subiri uone UKAWA watakavyoaibika!