Mwisho wa Bunge la Katiba Kifo cha CCM

Mwisho wa Bunge la Katiba Kifo cha CCM

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Posts
1,947
Reaction score
254
Kila kukicha Mamilioni ya shilingi hupanguka na kuingia kwenye mifuko ya watu wanaojiita Wabunge wa Bunge Maalum la Katiba kama posho.

Picha nzima ya Bunge hili na Changamoto za chaguzi mbali mbali zilizo mbele ni ishara tosha kabisa kwamba hata kama Wabunge wa Ukawa wangekuwepo Bungeni, Bado dalili za kutofikia mwisho mwema zingekuwepo kutoka na muda uliobakia.

Wenye Nguvu ya bunge kwa sasa CCM kwa sababu Rais wa Nchi ndiye mwenyekiti na Chama na ndiye aliyeridhia kuanzishwa mchakato wa Katiba mpya.

Mvutano unaozidi siku hadi siku wa kusitisha Bunge la Katiba kwa sababu mbali mbali za Msingi, ni shida kwa CCM ambao tayari wamebariki mchakato mzima kuendelea bila kujua kuwa wao si wamiliki wa mchakato huo.

Kujiliwaza kwa hisia za ushindi katika hoja ya kutetea na wale wasio na utashi wa kutetewa na CCM ni shida ambapo maridhiano ya Utanzania yameshindikana na wameweka pazia mithili ya kioo kwamba hawaoni na wala hawasikii ili hali uhakika wanaona safari nzima ilivyo.

Sababu kubwa ya Ushindi kwa upande mdogo i wazi na siku inakuja ya kukoma kwa Bunge la Katiba na hapo CCM watakosa hoja ya msingi ya kujitetea kwa wananchi wakati lawama za kufuja pesa za walipa kodi zitakuwa ndiyo fimbo ya kumchapa asiyesikia.

CCM MWISHO WA BUNGE LA KATIBA NDIYO KIFO CHENU..DALILI YA KATIBA HAMNA......
 
Wanapiga Posho Nyingi, Nyama Nyingi, Pombe Nyingi Na Nyumba Ndogo Nyingi Hapo Mjengoni Dodoma, HAYO NDIYO MAISHA BORA ALIYOAHIDI MFALME WENU.
 
Ndio tatizo la Mungu yaani ukishamtenda dhambi ile dhambi inageuka kuwa laana!! Na laana hio hua haiiishi hadi pale utakapotubu kwa kumaanisha. Na ukizidi kushupaza shingo ndivyo unavyoukaribisha mwisho wako. Mungu ibariki Tanzania
 
Ndio tatizo la Mungu yaani ukishamtenda dhambi ile dhambi inageuka kuwa laana!! Na laana hio hua haiiishi hadi pale utakapotubu kwa kumaanisha. Na ukizidi kushupaza shingo ndivyo unavyoukaribisha mwisho wako. Mungu ibariki Tanzania

Mkuu hujasikia huko Dodoma watu wameanza kuanguka na kutoa damu puani na masikioni? Mama wa kuufyata tayari ameshapewa dalili za mapigo ya MUNGU bado wengine. Sitaona ajabu kama ugonjwa wa Tauni ukaliingilia hilo bunge lao.


Sent from my iPad using JamiiForums
 
Wenye vipaji vya maombi waendelee kupiga sala kitaeleweka tu. Pigo la mwisho haliko mbali.
 
Kazi kwelikweli!eti wale wa zenj analamba laki 4
 
Wazanzibar wao hawana shida wala haiwahusu kwasababu wao tayari wanakatiba yao.
 
CCM bado haitafika mwisho Bunge Maalum la Katiba likimaliza kazi, kama unabisha subiri uone UKAWA watakavyoaibika!
 
Ni dhahiri kabisa mkuu, hili bunge maalum la katiba litaondoka nao, na hatimaye yele maneno aliyopata kuyasema Mkapa wakati anaachia uenyekiti wa CCM yatakapotimia
 
CCM bado haitafika mwisho Bunge Maalum la Katiba likimaliza kazi, kama unabisha subiri uone UKAWA watakavyoaibika!

Acha kukaza shingo yako kijana,vidole vyote vya makundi mbalimbali vya maonyo vinavyoelekezwa kwenu bado hamtambui hatari iliyo mbele yenu!Ama kwa hakika "..Mungu ameifanya mioyo ya Kikwete na CCM kuwa migumu ili Taifa likombolewe"
 
Bora EBORA iwalipukie hapo mjengoni!

Yule mama mjumbe aliyeanguka hapo Dododma inasemekana alivuja damu mdomoni na masikioni; je inaweza kuwa amekumbwa na EBOLA? Kama ni hivyo hao wajumbe itabidi wakimbie upesi kutoka Dodoma na huo ndio utakuwa mwisho wa CA!!!
 
Acha kukaza shingo yako kijana,vidole vyote vya makundi mbalimbali vya maonyo vinavyoelekezwa kwenu bado hamtambui hatari iliyo mbele yenu!Ama kwa hakika "..Mungu ameifanya mioyo ya Kikwete na CCM kuwa migumu ili Taifa likombolewe"
Kwa hiyo kwa akili yako unafikiri CCM imefika mwisho kirahisi namna hiyo?
 
Hivi kumbe hata tusingekuwa na tume ya kukusanya maoni kumbe ccm wangekusanya na kuunda bunge maalum la katiba.kweli ssm ni mafirauni hiv ni kaz yao kupokea maoni sasa hiv au nikuficha aibu ya kuivunja tume ukusanyaji wa maoni
 
Hivi kumbe hata tusingekuwa na tume ya kukusanya maoni kumbe ccm wangekusanya na kuunda bunge maalum la katiba.kweli ssm ni mafirauni hiv ni kaz yao kupokea maoni sasa hiv au nikuficha aibu ya kuivunja tume ukusanyaji wa maoni
Mbona hata CHADEMA, CUF, NCCR, nk wako Bungeni kukusanya maoni jamani? Mbona hamuwasemi mnawasema tu CCM?
 
Natamani Wajumbe wote wa BMK waliopo Dodoma kwa sasa wapatwe na Ebola!
 
Endelea kujiaminisha hivyo lakini utasubiri sana ccm wanatumikia watu wanasonga mbele tu.
 
Back
Top Bottom