Mwingine Aibuka Mbeya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwingine Aibuka Mbeya

Discussion in 'JF Doctor' started by Kijallo, Mar 25, 2011.

  1. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtu mwingine anajitambulisha kama Jafari Fikiri,ameibuka na kutibu magonjwa sugu.anasema yeye anagawa vikombe viwili bure,na ndivyo alivyoambiwa na mizimu yake.Yuko ktk eneo la Mabatini.Watu ni wengi mno
     
  2. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 1,869
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Tahadhali mbeya kila nyumba ni dhehebu!!!!!!!!!!!. Ndio mkoa wenye madhehebu mengi ya dini ya kikristo
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,357
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Udini umeanza hapa,what is your point?
     
  4. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Weka picha ya hao watu wengi tuone.
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawa wanyakyu wasituchezee,
    Mbona haka kamchezo wamekapenda?
     
  6. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,261
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Basi hata kikombe cha babu ni feki!!
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,252
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Ndio unajua leo? unagundua style wakati tunatoa CD...POLE...
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,816
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tutashuhudia mengi.
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,947
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    Heh heh tulishasema hapa mambo ya babu ni maigizo,mwishowe hata mimi nitasema nimeoteshwa na dawa yangu watakuwa wanagawa akina dada wa pale Jolly,mimi nitatoa nusu kikombe kwa bei ya Tsh 200 tu usipime
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,688
    Likes Received: 82,540
    Trophy Points: 280
    We acha tu! Hata BAK akitamka leo hii kaoteshwa kwamba kuna mizizi ukichemsha na kutia maziwa ya mbuzi kidogo LOL! halafu ukanywa basi kama una gonjwa sugu lolote lile litapotea kabisa basi Wabongo watazuka tu tena kwa makundi makubwa! na BAK kujitengezea mchuzi kiulaini kabisa Aaaaaarrrrrrrrghhhhh! kazi kweli kweli!

    YouTube - Katy Perry - Firework
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,402
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    mengi yanakuja hii bado ni trela.
     
Loading...