Mwili wa DR. MGIMWA kuwasili JUMAMOSI

amakyasya

JF-Expert Member
Jun 26, 2013
3,463
0
Mwili wa aliyekuwa waziri wa fedha mh. Dr. William MGIMWA unatarajiwa kuwasili jumamosi.
Source ITV HABARI.
 

Chris Lukosi

Verified Member
Aug 23, 2012
4,584
2,000
R.I.P Dr Mgimwa

Mbunge wangu wa Kalenga.

Umetuletea heshima kubwa wanakijiji wa Kalenga na Iringa kwa ujumla kutoa waziri wa Fedha.

Utakumbukwa daima kama kwa jinsi ulivyopanda ngazi moja na nyingine mpaka ukawa waziri just kwa utendaji wako

Rais alikuchagua kutokana na utendaji wako/cv.

WE WILL ALWAYS MISS YOU
 

Sir. Adam

Member
Jan 1, 2014
16
0
Ni masikitiko makubwa ktk nchi yetu kwa kumpoteza kiongozi shupavu ,ambaye alikuwa ameanza kuonyesha muelekeo mzuri wa uchumi ktk nchi yetu lakn mungu alitoa na mungu ametwa jina lake lihimidiwe,amen
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom