Mwigulu aitwe haraka na kamati ya siasa ya chama

Mwigulu aitwe haraka na kamati ya siasa ya chama

Dabil

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2021
Posts
7,376
Reaction score
16,539
Ni mda mwafaka sasa Mwigulu Nchemba aitwe Kamati ya Siasa ya Chama ahojiwe kuhusu ubunifu wake kukuza uchumi kwa tozo.

Wanaoumia ni wananchi lakini Mwigulu bila aibu na kejeli anakuja kusema wananchi walipendekeza wenyewe tozo.

Hii tozo wananchi walipendekeza wapi ? Kodi zinakatwa kila sehemu sahivi tozo nazo kila sehemu, miamala wananchi wanaumia, benki wanaumia, vifurushi wanaumia, kama tozo inafanya maendeleo mbona mikopo awamu hii ya Mama mlichukua kwa mikupuo imefanya kazi gani?

Mwigulu alisema wasiotaka tozo ahamie Burundi, yeye anatakiwa ndo ahamie Burundi kwa kukosa uzalendo kwa wananchi na avue skafu ya bendera ya taifa shingoni hana uzalendo wowote.

Wafanyakazi walifurahi kupata nyogeza ya mishahara ila kusawazisha mnapiga tozo wote hata wasio na ajira rasmi.

Mama amtoe huyu waziri kama hamtoi wasije tena kuomba kura 2025.
View attachment 2342439
 
Aunganishwe Na Zungu Wakahojiwe Na Watimuliwe Kwenye Chama
Wanaichonganisha Serikali Na Wananchi Wake!! Haikubaliki
 
Wamtafute Baltazar Mwenda awasaidie ubunifu wa Vyanzo visivyoumiza Wananchi
 
Tatizo la kumpa madaraka mtu mshamba na limbukeni ndo matokeo hayo.
 
Ni mda mwafaka sasa Mwigulu Mchemba aitwe Kamati ya Siasa ya chama ahojiwe kuhusu ubunifu wake kukuza uchumi kwa tozo.

Wanaoumia ni wananchi lakini Mwigulu bila aibu na kejeli anakuja kusema wananchi walipendekeza wenyewe tozo.

Hii tozo wananchi walipendekeza wapi ? Kodi zinakatwa kila sehemu sahivi tozo nazo kila sehemu ,miamala wananchi wanaumia,benki wanaumia ,vifurushi wanaumia ,kama tozo inafanya maendeleo mbona mikopo awamu hii ya Mama mlichukua kwa mikupuo imefanya kazi gani? .

Mwigulu alisema wasiotaka tozo ahamie Burundi,yeye anatakiwa ndo ahamie Burundi kwa kukosa uzalendo kwa wananchi na avue skafu ya bendera ya taifa shingoni hana uzalendo wowote.

Wafanyakazi walifurahi kupata nyogeza ya mishahara ila kusawazisha mnapiga tozo wote hata wasio na ajira rasmi.

Mama amtoe huyu waziri kama hamtoi wasije tena kuomba kura 2025.
View attachment 2342439
Hivi kwa akili yako Mwigulu haya mambo anayatoa kichwani mwake? Kasome ibara ya 99 ama 90ya katiba ya JMT. This is a centralized government na sio serikali ya kigatuzi.
 
Watozonia a.k.a wadanganyika kweli wana low thinking capacity. Wanaacha ku deal na mzizi wa tatizo (CCM) wanadeal na vitawi as long as jamaa wako madarakani hata aje nan mambo ni yale yale.
Hizo tozo hakuleta mwigulu peke ake ni system nzima ya ccm ime approve huo udwanz, lkn watu kila kona mwigulu mwigulu , atatoka huyo atakuja mwingine mambo yatakuwa yale yale as long as our slave master ccm yuko kwenye nafasi.
 
Kile kijiwe cha kahawa cha leo cha wajingawajinga kimenifurahisha sana.....ufafanuzi wa kiugorougoro
 
Yani angepatikana watu ata wawili wamshike ale mboko mpk azimie[emoji16]
 
Maadam CCM ipo madarakani, hakuna rangi raia wataacha kuona
 
Mwigulu apimwe akili haraka anaweza akawa amelithi ugonjwa wa baba yake
 
Back
Top Bottom