Mwesigwa-katibu mkuu tff

Changalucha

JF-Expert Member
Oct 19, 2011
273
250
Nawapongeza TFF chini ya uongozi wa Rais Malinzi kwa uteuzi wa Katibu Mkuu mpya wa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), Celestine Mwesigwa.
Ni matarajio ya wanasoka hapa nchini Kuwa Mwesigwa utatumia ueledi wako na uzoefu ulio nao kukuza na kuendeleza mchezo huo pendwa wa kambumbu. Hongera MWESI.

Sent from my BlackBerry 8900 using JamiiForums
 

Kigogo

JF-Expert Member
Dec 14, 2007
20,531
2,000
hakuna kitu hapo..wote wezi tu Tanzania hatuwezi soka ....labda kuwe na mashindano ya kubanduana ndo tutashinda
 

madigida

Member
Jan 30, 2013
40
70
Malinzi naye alikuwa yebo yebo kabla hajaukwaa urais wa TFF. Lakini hebu tuangalie imekkaaje! hawa jamaa wote wanatoka ng'ambo ya ziwa fulani wana jamvi hii iko vipi?
 

aka2030

JF-Expert Member
Jan 5, 2013
2,003
2,000
Mwesiga kabla ya hapo alikua nani !? Cv

Kwanza jamaa amesoma anaelimu nzuri tu aliyoipata pale udsm.
Kabla alikuwa katibu wa yanga pia alishafanya kazi na plan international pale makao makuu baada ya kurudi kutoka masomoni uiengereza
Tatizo nahisi jamaa atakuwa amebebwa sababu yeye na malinzi wote ni wahaya
U
 

Fadhili Paulo

Verified Member
Sep 1, 2011
3,220
2,000
Source plus picture, cause wengine hatumjui!

 

Mushobozi

JF-Expert Member
Aug 20, 2007
543
225
Kwanza jamaa amesoma anaelimu nzuri tu aliyoipata pale udsm.
Kabla alikuwa katibu wa yanga pia alishafanya kazi na plan international pale makao makuu baada ya kurudi kutoka masomoni uiengereza
Tatizo nahisi jamaa atakuwa amebebwa sababu yeye na malinzi wote ni wahaya
U
ukatibu mkuu unapatikanaje?
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,144
2,000
"safu ya Yanga" imekamilika TFF, Malinzi alikua Katibu Mkuu Yanga hali kadhalika Mwesiga
 

Kwelitupu

Senior Member
Aug 22, 2012
111
195
Malinzi naye alikuwa yebo yebo kabla hajaukwaa urais wa TFF. Lakini hebu tuangalie imekkaaje! hawa jamaa wote wanatoka ng'ambo ya ziwa fulani wana jamvi hii iko vipi?

Naona kuna walakini kidogo hapa:

Rais Malinzi: Yanga damu & haya damu
Katibu Mwesigwa: Yanga damu & haya damu
Mwenyekiti kamati ya ufundi: Yanga damu & haya damu

Labda ni coincidence tu.....
 

TIMING

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
22,004
2,000
Nawapongeza TFF chini ya uongozi wa Rais Malinzi kwa uteuzi wa Katibu Mkuu mpya wa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), Celestine Mwesigwa.
Ni matarajio ya wanasoka hapa nchini Kuwa Mwesigwa utatumia ueledi wako na uzoefu ulio nao kukuza na kuendeleza mchezo huo pendwa wa kambumbu. Hongera MWESI.

Sent from my BlackBerry 8900 using JamiiForums
sasa hivi tutasema kuna ukabila
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom