Mwenziyo unanikosha!

C

Choveki

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2006
Messages
449
Points
195
C

Choveki

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2006
449 195
[QUOTE=Yakuonea;4019268]

Beti nilimtumia, kumpa yeye nasaha
Hekima nikajazia, aepuke ya karaha
Awache kung'ang'ania, ajenge yake staha
CHOVEKI ANISHANGAZA, KWA PENZI KUNG'ANG'ANIA

Beti zangu hakujibu, sijui hata kwa nini
Labda ni zake ghadhabu, kwa vile bado kuwini
Au kashikwa aibu, binti kutomthamini
CHOVEKI ANISHANGAZA, KWA PENZI KUNG'ANG'ANIA

Na hataki shaurika, eti mrembo ni wake
siku nazo zakatika, aishi kivyake vyake
uzee utamfika, bila hata ya mwenzake
CHOVEKI ANISHANGAZA, KWA PENZI KUNG'ANG'ANIA


SINDANO MWANA WA GANZI (SMG)
KIJIJINI TONGOLEANI
[/QUOTE]



Nzi kufia dondani!

Nzi kufia dondani, msemo waujulia?
Narudi kwako mtani, wahenga kukumbushia
Mapenzi ni upofuni, kupenda kweli wajua?
Halali nakujulia, nzi kufia dondani!

Ni mengi umeyahoji, na hapo nikajulia
Ki mapenzi si mwnyeji, mtani nimegundua
Hunacho pia kipaji, mapenzi kufahamia
Halali nakujulia, nzi kufia dondani!


Zaidi ya maradufu, kwa kina kuelezea

Nahisi wewe kipofu, mapenzi kujionea
Umpendaye hukifu, kwa dhati nakuminyia
Halali nakujulia, nzi kufia dondani!

Kigumu kwako ni kipi, mtani ninashangaa
Mgongo kweli simpi, spidi naongezea
Ladhaye yashinda pipi, mapenzi nasubiria
Halali nakujulia, nzi kufia dondani!

Tano zilizo kamili, ni beti namalizia
Bibie nina mjali, hakuna afanania
Ya kwanza, siyo ya pili, nambari ashikilia
Halali nakujulia, nzi kufia dondani!

Kijana Bin M'bichi

 
Y

Yakuonea

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
601
Points
195
Y

Yakuonea

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
601 195
Nzi kufia dondani!

Nzi kufia dondani, msemo waujulia?
Narudi kwako mtani, wahenga kukumbushia
Mapenzi ni upofuni, kupenda kweli wajua?
Halali nakujulia, nzi kufia dondani!

Ni mengi umeyahoji, na hapo nikajulia
Ki mapenzi si mwnyeji, mtani nimegundua
Hunacho pia kipaji, mapenzi kufahamia
Halali nakujulia, nzi kufia dondani!




Kijana Bin M'bichi



Mtani nitarudi.....
 
Y

Yakuonea

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
601
Points
195
Y

Yakuonea

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
601 195
PENZI TATA KWELI TATA

Choveki mtani wangu, kwako ninarudi tena
Si mpya mada yangu, ulosema nayakana
Mimi mjuzi wa tangu, mapenzini si wajana
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Mapenzi kweli ajali, ajali iso na kinga
Hata wale marijali, waweza patwa ujinga
Duni ikawa akili, penye hoja wakapinga
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Waonyesha limbukeni, mapenzi bado kujua
Tena kwako ni mageni, na sasa yakusumbua
Hali yako iko duni, moyoni unaugua
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Ni lini utazinduka, kwa mola nakuombea
Ona ulivyo dhofika, mapenzi yakuchezea
Tatizo la kwako kaka, binti wamshobokea
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Na kwangu sio mageni, mapenzi ninakwambia
Ninae wangu mwandani, wa pwani kwa asilia
Si mtu wa kisirani, upole yake tabia
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Kutwa kuchwa twapeana, sasa nakusimulia
Twajua kuridhishana, kwa mia asilimia
Si usiku si mchana, penzi twalifurahia
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Mtani upo ta'buni, kweli nakuhurumia
Tatizo lako huoni, na sifa wamiminia
Binti yule nuksani, mbeleni utaja jutia
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Na wacha kudanganyia, ladhae yashinda pipi
Penzi hajakupatia, watulaghai kwa lipi?
Mtani wajisumbua, pale penzi halilipi
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Wazidi kutushangaza, hujui usipopendwa
Kwa mema unamjaza, ila bado unatendwa
Fanya hebu kutangaza, "penzile" umelishindwa
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Penzi tata penzi gani, ona hizo hati hati
Umebaki ujivuni, binti apaishwa chati
Shida yote hiyo nini, yeye kwako hana dhati
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Na wengi tumeshauri, ila hutaki sikia
Umejawa na kiburi, ya kwetu wapuuzia
Kaa chini tafakari, muda utaujutia
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Kwa hoja tunazojenga, vipi hutaki kuona
Ni vyema ukamtenga, sema mwambie hapana
Binti huyo wa kuringa, kaka mtaja shindwana
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Na hapa nasimamia, ila hoja zingatia
Lengo si kukusakama, ni mema nadhamiria
Nae mola wa rehema, akupe yaso kadhia
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

SINDANO MWANA WA GANZI (SMG)
KIJIJINI TONGOLEANI
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,369
Points
1,195
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,369 1,195
PENZI TATA KWELI TATA

Choveki mtani wangu, kwako ninarudi tena
Si mpya mada yangu, ulosema nayakana
Mimi mjuzi wa tangu, mapenzini si wajana
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Mapenzi kweli ajali, ajali iso na kinga
Hata wale marijali, waweza patwa ujinga
Duni ikawa akili, penye hoja wakapinga
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Waonyesha limbukeni, mapenzi bado kujua
Tena kwako ni mageni, na sasa yakusumbua
Hali yako iko duni, moyoni unaugua
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Ni lini utazinduka, kwa mola nakuombea
Ona ulivyo dhofika, mapenzi yakuchezea
Tatizo la kwako kaka, binti wamshobokea
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Na kwangu sio mageni, mapenzi ninakwambia
Ninae wangu mwandani, wa pwani kwa asilia
Si mtu wa kisirani, upole yake tabia
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Kutwa kuchwa twapeana, sasa nakusimulia
Twajua kuridhishana, kwa mia asilimia
Si usiku si mchana, penzi twalifurahia
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Mtani upo ta'buni, kweli nakuhurumia
Tatizo lako huoni, na sifa wamiminia
Binti yule nuksani, mbeleni utaja jutia
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Na wacha kudanganyia, ladhae yashinda pipi
Penzi hajakupatia, watulaghai kwa lipi?
Mtani wajisumbua, pale penzi halilipi
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Wazidi kutushangaza, hujui usipopendwa
Kwa mema unamjaza, ila bado unatendwa
Fanya hebu kutangaza, "penzile" umelishindwa
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Penzi tata penzi gani, ona hizo hati hati
Umebaki ujivuni, binti apaishwa chati
Shida yote hiyo nini, yeye kwako hana dhati
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Na wengi tumeshauri, ila hutaki sikia
Umejawa na kiburi, ya kwetu wapuuzia
Kaa chini tafakari, muda utaujutia
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Kwa hoja tunazojenga, vipi hutaki kuona
Ni vyema ukamtenga, sema mwambie hapana
Binti huyo wa kuringa, kaka mtaja shindwana
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Na hapa nasimamia, ila hoja zingatia
Lengo si kukusakama, ni mema nadhamiria
Nae mola wa rehema, akupe yaso kadhia
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

SINDANO MWANA WA GANZI (SMG)
KIJIJINI TONGOLEANI
...

Roulette, nafikiri shairi zuri. unaweza kutumia kunipa mifano nilikuuliza kwenye thread yako
 
Last edited by a moderator:
C

Choveki

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2006
Messages
449
Points
195
C

Choveki

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2006
449 195
PENZI TATA KWELI TATA

Choveki mtani wangu, kwako ninarudi tena
Si mpya mada yangu, ulosema nayakana
Mimi mjuzi wa tangu, mapenzini si wajana
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

Mapenzi kweli ajali, ajali iso na kinga
Hata wale marijali, waweza patwa ujinga
Duni ikawa akili, penye hoja wakapinga
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

…….
Na hapa nasimamia, ila hoja zingatia
Lengo si kukusakama, ni mema nadhamiria
Nae mola wa rehema, akupe yaso kadhia
PENZI TATA KWELI TATA, NI LINI UTAZINDUKA

SINDANO MWANA WA GANZI (SMG)
KIJIJINI TONGOLEANI

Mpendwa Yakuonea (Mtani),

Kwako weye penzi tata, kwangu miye nimependa
Nahisia hujapata, ambaye unampenda
Kwangu miye siyo tata, mtani nimeshapenda
Kwako weye penzi tata, kwangu miye nimependa!

Mtani unanihoji, mapenzi hujajulia?
Sihataji hata jaji, mpenzi kumjulia
Kupenda kama kipaji, mwenyezi anajalia
Kwako weye penzi tata, kwangu miye nimependa!

Mapenzi kama ajali, mtani umeshanena
kupenda tena muhali, kimapenzi mi mtwana
kwangu miye kama zali, kwa huyu wangu kimwana
Kwako weye penzi tata, kwangu miye nimependa!

Ningali ninasubiri, ujuwe wangu mtani
Ashika tena nambari, amenijaa kichwani
nasema siyo stori, ukweli wangu moyoni
Kwako weye penzi tata, kwangu miye nimependa!

Wakatabahu tamati, sijampata mwengine
Sihitajii kamati, juweni nanyi wengine
Maneno mengi siteti, sitompenda mwengine
Kwako weye penzi tata, kwangu miye nimependa!

Wakatabahu waraka,

Kijana Bin M-bichi
 
Koffi Annan

Koffi Annan

Member
Joined
Dec 23, 2018
Messages
63
Points
125
Koffi Annan

Koffi Annan

Member
Joined Dec 23, 2018
63 125
Kweli penzi kidonda, huna budi vumilia
Choveki fanya inda, huenda ataridhia,
Miaka zaidi kenda,ni penzi unalilia,
Lazima kuna akutulizaye.
 

Forum statistics

Threads 1,334,524
Members 512,012
Posts 32,479,082
Top