M mswe58 Member Joined Jul 11, 2015 Posts 50 Reaction score 19 Aug 1, 2015 #1 Laiti ingekuwa ni dhambi tutajapo jina la Lowasa,nahisi watanzania wengi wetu tungekuwa ni kuni za kuchomea,mataifa mengine,nipe maono yako ktk hili.
Laiti ingekuwa ni dhambi tutajapo jina la Lowasa,nahisi watanzania wengi wetu tungekuwa ni kuni za kuchomea,mataifa mengine,nipe maono yako ktk hili.
Kitumbo JF-Expert Member Joined Jun 16, 2010 Posts 549 Reaction score 185 Aug 1, 2015 #2 Na wengi tungepeta mbinguni kwa sababu tunalichukia na kulikemea
kizaizai JF-Expert Member Joined Mar 31, 2010 Posts 6,067 Reaction score 7,552 Aug 1, 2015 #4 Nchi imeshikwa na wafanyabiashara, mtanzania wa kawaida(sijui ndio yupi) hana lake.
TO2004 JF-Expert Member Joined Jan 11, 2013 Posts 540 Reaction score 220 Aug 2, 2015 #5 Hatutaki kelele kelele,tuonane october 25