Mwenyewe Ipe Maneno hii PICHA

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,250
2,000
 

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
May 10, 2012
5,286
2,000
ingawa tunatumia avatars na usernames ambazo ni fake, lakini haibadilishi uhalisia wa mioyo yetu"
HII NAFIKIRI INAKUHUSU NDUGU<!-- google_ad_section_end -->
 

MR. ABLE

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
1,471
2,000
Kaa vizuri tupige picha!!!!!!!!
Mbona kiuno kimekaza kama cha ng'ombe hebu kilegeze bhaaaana!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom