Mwenye uzoefu na wasichana mapacha, nisaidieni

Mwenye uzoefu na wasichana mapacha, nisaidieni

Canula

Member
Joined
Mar 17, 2017
Posts
44
Reaction score
63
Habari za usiku wakuu,

Nimeona nilete story hii kwenu ili wazoefu wa mambo wanisaidie kunishauri miezi kadhaa iliyopita nilifahamiana na wadada wawili mapacha ambao wanafanya kazi kwenye taasisi moja ya fedha hapa mjini ambayo ipo karibu na ofisini kwetu, mara nyingi nilikuwa nikikutana nao kwenye msosi wa mchana kwenye mgahawa uliopo karibu na ofisi zetu.

Baada ya kuwaona kwa mara nyingi nilitokea kuvutiwa na mmoja wao kwa kuwa walikuwa wanafanana sana ikanipa wakati mgumu kuwatofautisha, mara nyingi nilikuwa nawatofautisha kwa staili ya nywele tu ndo ambazo nilikuwa naona wanasuka tofauti basi nikaanza kuomba namba za mmoja wao lakini walikuwa wanapozi balaa lakini sijakata tamaa nilikomaa sana bila mafanikio hatimaye nikaamua kijipa likizo.

Baada ya kuwapotezea kama mwezi nikaanza kumuona mmoja pale mgahawani ambae sio yule niliyekuwa namfuata basi nikajisemea mwenyewe kwa kuwa mapacha basi utamu utakuwa uleule nikaamua nianze kutupa ndoano upande ule kwa bahati nzuri nikafanikiwa nikaazisha mahusiano ambayo yalikuwa matamu sana nilipofutilia nikagundua yule niliyekuwa nae ndo kurwa doto aliamishiwa Mwanza kikazi.

Sasa juz inikiwa home nilipokea wageni yule girlfriend wangu alikuja na pacha wake ambae yuko mjini amekuja likizo basi nikampa heshima zote kama shemeji wakaondoka.

Leo nikiwa job nikapokea SMS kwa fb nilipofuatilia nikagundua ni shemeji basi tukaanza kuchat na baadae akaniomba nikitoka kazini nipitie mjini atakuwa ananisubiri kweli mzee nilipotoka job nikapita pale tukaanza kupiga story nyingi na akanikumbushia alivyokuwa ananichomolea na ajabu alitumia muda mwingi kunieleza udhaifu wa pacha wake japo mimi nilikuwa namtetea sana mpenzi wangu, mwisho akaomba tuchukue tax nimsindikize kwao.

Tukiwa tumekaa siti ya nyuma daah full mitego nikajua labda mambo ya kizungu haya sikujali tulipokaribia kwao akaniambia niishie hapo pacha wake asije akatuona nikapigwa busu moja matata sana mdomoni aisee lile hata kwa mwenzie sijawahi pata na akaniambia kesho kutwa nikitoka job atakuja home.

Kiukweli nimefika home hapa lakini bado lile kiss linajirudia najiuliza hivi shemeji ndo anataka kunizawadia tunda kama zawadi ya Christ mass au ni uzungu tu na kingine najiuliza kama wanafanana kila kitu si hata ladha na utamu utakuwa uleule, vipi mpenzi wangu akijua itakuaje au ndo mambo ya kutema BG kwa karanga za kuonjeshwa au nitafune wote ili nione utamu wa mapacha kama unafanana.Mpaka mida hii mpenzi wang kanipigia hajaonyesha kama amegundua nilishinda na shemeji leo mjini.

Msaada tafadhali kwa wazoefu wa mapacha
 
Hao wanakuaga na utamu wa kufanana, tafuna wote then ulete mrejesho hapa
 
kitu kikubwa sana kwa mapacha (nina mabinti mapacha) ni kwamba huwa wanazaliwa na wivu na mashindani against each other, lakini ni kwao wao wenyewe tu mwingine akiingilia kati wanaungana wanakuwa jeshi moja kukushambulia. hivyo ukiona kula lazima atakuwa anafanya mashindano amshinde doto and vice versa. hivyo hapo alikuwa anaona wivu mwenzie kapata mtu yeye pengine hajapata lazima tu amfanyie kitu kumpora. ndio vinasaba huwa wanazaliwa navyo. ila usije hata siku moja ukafikiri akikukuta na mtu mwingine ataficha siri, anaenda kumwambia pacha wake siku hiyohiyo, na ukijaribu kumdhuru pacha wake, yeye ndiye atakuwa wa kwanza kukushughulikia wewe. hivyo be careful, kuna siku watakuja kukuumiza hao. pia, usifikiri yule pacha mwingine atakuwa adui, wameumbiwa kusambeheana haraka sana kuunda jeshi against external forces agaist the two of them. wanasameheana haraka na kuungana na kusonga mbele, hawawagi maadui wa kudumu.
 
hapo mkuu think twice, inawezekana ukawa ni mtego wa kukupima kama una msimamo, ukiteleza tu, utawakosa wote
 
hapo mkuu think twice, inawezekana ukawa ni mtego wa kukupima kama una msimamo, ukiteleza tu, utawakosa wote
Huoo ni mtegoooo...!! Yanii hakuna kingine hapoo anataka uwakosew wotee maana huyo pacha alikuwa hakupendi labda alijua wew sio mwaminifu na anafanya hivyo ili kumuhakikishia mwenzake... So chezaa pataa poteaa... Either utawafaidi wote kweli au Utawakosaa wotee
 
kitu kikubwa sana kwa mapacha (nina mabinti mapacha) ni kwamba huwa wanazaliwa na wivu na mashindani against each other, lakini ni kwao wao wenyewe tu mwingine akiingilia kati wanaungana wanakuwa jeshi moja kukushambulia. hivyo ukiona kula lazima atakuwa anafanya mashindano amshinde doto and vice versa. hivyo hapo alikuwa anaona wivu mwenzie kapata mtu yeye pengine hajapata lazima tu amfanyie kitu kumpora. ndio vinasaba huwa wanazaliwa navyo. ila usije hata siku moja ukafikiri akikukuta na mtu mwingine ataficha siri, anaenda kumwambia pacha wake siku hiyohiyo, na ukijaribu kumdhuru pacha wake, yeye ndiye atakuwa wa kwanza kukushughulikia wewe. hivyo be careful, kuna siku watakuja kukuumiza hao. pia, usifikiri yule pacha mwingine atakuwa adui, wameumbiwa kusambeheana haraka sana kuunda jeshi against external forces agaist the two of them. wanasameheana haraka na kuungana na kusonga mbele, hawawagi maadui wa kudumu.
Sawa mkuu nmekuelewa vzr sana
 
kitu kikubwa sana kwa mapacha (nina mabinti mapacha) ni kwamba huwa wanazaliwa na wivu na mashindani against each other, lakini ni kwao wao wenyewe tu mwingine akiingilia kati wanaungana wanakuwa jeshi moja kukushambulia. hivyo ukiona kula lazima atakuwa anafanya mashindano amshinde doto and vice versa. hivyo hapo alikuwa anaona wivu mwenzie kapata mtu yeye pengine hajapata lazima tu amfanyie kitu kumpora. ndio vinasaba huwa wanazaliwa navyo. ila usije hata siku moja ukafikiri akikukuta na mtu mwingine ataficha siri, anaenda kumwambia pacha wake siku hiyohiyo, na ukijaribu kumdhuru pacha wake, yeye ndiye atakuwa wa kwanza kukushughulikia wewe. hivyo be careful, kuna siku watakuja kukuumiza hao. pia, usifikiri yule pacha mwingine atakuwa adui, wameumbiwa kusambeheana haraka sana kuunda jeshi against external forces agaist the two of them. wanasameheana haraka na kuungana na kusonga mbele, hawawagi maadui wa kudumu.
Yaan bro nilivyotaka kumuelezea wewe ndio umepita mule mule halafu uzuri na wewe unao mabinti mapacha (hongera sana)

Mtoa mada: kilichoongelewa hapa ndio sahihi juu ya mapacha, watakuchezea akili hao, utafall deep in love kisha kwa pamoja wataungana watakumwaga vibaya sana.

Ilishawahi kunikuta ilikua very bad experience in my life, wanapenda sana kushare vitu, hawaoni hatari kushare hata mwanaume/mwanamke.

Be careful.
 
MKUU, SIKUSHAURI KULA WOTE ISIPOKUWA TU KAMA HAUNA MALENGO NAO INGAWA UKIFUMWA NI RAHS KUJITETEA KWA 7BU WANAFANANA
 
Yaan bro nilivyotaka kumuelezea wewe ndio umepita mule mule halafu uzuri na wewe unao mabinti mapacha (hongera sana)

Mtoa mada: kilichoongelewa hapa ndio sahihi juu ya mapacha, watakuchezea akili hao, utafall deep in love kisha kwa pamoja wataungana watakumwaga vibaya sana.

Ilishawahi kunikuta ilikua very bad experience in my life, wanapenda sana kushare vitu, hawaoni hatari kushare hata mwanaume/mwanamke.

Be careful.
Wakikumwaga ushakulaa si faidaa
 
Yaan bro nilivyotaka kumuelezea wewe ndio umepita mule mule halafu uzuri na wewe unao mabinti mapacha (hongera sana)

Mtoa mada: kilichoongelewa hapa ndio sahihi juu ya mapacha, watakuchezea akili hao, utafall deep in love kisha kwa pamoja wataungana watakumwaga vibaya sana.

Ilishawahi kunikuta ilikua very bad experience in my life, wanapenda sana kushare vitu, hawaoni hatari kushare hata mwanaume/mwanamke.

Be careful.
Asante mkuu kwa msisitizo
 
Back
Top Bottom