Mwenye kujua kiundani


Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,335
Points
1,500
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,335 1,500
Je, kuna umuhimu wa kuwasiliana na x wako mara kwa mara (hazipiti siku mbili)ilhali uko kwenye mahusiano na mtu mwingine? Na nini faida na hasara ya kuwasiliana nae?
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,191
Points
2,000
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,191 2,000
Una ugomvi nae? Salaam haigombi
 
MWILI NYUMBA

MWILI NYUMBA

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
820
Points
225
MWILI NYUMBA

MWILI NYUMBA

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2012
820 225
Kuwasiliana kama kuwasiliana tu hio haina tatizo lakini mara kwa mara lazima jamii itaweka question mark! Kama upo kwenye mahusiano mapya tegemea kugombana na mwenza wako.
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
sikubaliani kama unatakiwa kuwasiliana mara kwa mara lazime kuwe na distance kidogo otherwise muwe mnataka ku rebuild relation yenu
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,019
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,019 2,000
..mpenzi wako.mpya akiwasiliqna mara kwa mara na x wako utareact vipi? Hilo ndo jibu..............
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
58,934
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
58,934 2,000
Je, kuna umuhimu wa kuwasiliana na x wako mara kwa mara (hazipiti siku mbili)ilhali uko kwenye mahusiano na mtu mwingine? Na nini faida na hasara ya kuwasiliana nae?
Eti Comi una umri gani wewe?
 
Last edited by a moderator:
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Mara kwa mara not a good idea kaka...mtaishia kumegana kisela,matokeo yake ukose kote kote.. #Tulizanaaaaa !
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,613
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,613 1,225
Je, kuna umuhimu wa kuwasiliana na x wako mara kwa mara (hazipiti siku mbili)ilhali uko kwenye mahusiano na mtu mwingine? Na nini faida na hasara ya kuwasiliana nae?
Mawasiliano yanaweza kuwepo lakini si ya mara kwa mara, mara kwa mara kwa lipi wakati mmeshamwagana?? Ni vzr kujitenga na tabia za namna hii maana zinaweza kukuletea balaa kwenye mahusiano yako mapya. Chukua tahadhari.
 
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
2,709
Points
1,225
N

Neylu

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
2,709 1,225
Mnaongea nini na huyo ex wako kila baada ya siku mbili?

Usiruhusu hiyo kitu, itakuja kukugharimu kwenye mahusiano uliyonayo kwa sasa..!!
 
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Messages
1,826
Points
2,000
V

Von Mo

JF-Expert Member
Joined May 7, 2012
1,826 2,000
Je, kuna umuhimu wa kuwasiliana na x wako mara kwa mara (hazipiti siku mbili)ilhali uko kwenye mahusiano na mtu mwingine? Na nini faida na hasara ya kuwasiliana nae?
unawasiliana naye ili iweje? kama umeachana naye wa nini tena? subiri ukutwe na sms zake kama hujatemwa
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Salamu haitii mimba...
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,209
Points
1,250
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,209 1,250
Yani una miaka 23 na una x? sasa sisi Wazee tuseme tuna xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx.......
W Matola, it comes before X.
 
Last edited by a moderator:
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,903
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,903 2,000
Je, kuna umuhimu wa kuwasiliana na x wako mara kwa mara (hazipiti siku mbili)ilhali uko kwenye mahusiano na mtu mwingine? Na nini faida na hasara ya kuwasiliana nae?
kuwasiliana sio tatizo ila every two days hapo namashaka...mwaongea ninini? na umweli ni kwamba mwanaume na mwanamke lazima maongezi yateenda kwenye kugegedana tuu na hivyo nyie mlisha onene uchi basi ndio kabisa.
kuna uwezekano wa kukumbushia hapo.
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,808
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,808 2,000
Hamna madhara!
umeanza kuwa nunda enh?AHAHAHHAHHAHAHHA mimi like ur innocense bana!
zile hujambo dada yangu mpendwa!habari za nyumbani?mimi mzima wa afya hofu na mashaka kwako!haya majibu ya aina hii mwachie Asprin .lol!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,296,597
Members 498,672
Posts 31,253,287
Top